เดอะค็อป..อยู่ไหน!! รายงานตัวกันหน่อยสิครับ*

การสนทนาใน 'Sport Forum' เริ่มโดย ซามูไรเจี้ยวหวาน*, 7 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Art_Newstep

Art_Newstep New Member VIP

239
    3
    0
    ดีใจจังดูบอลเมื่อคืน 5555 ดีใจกับบาซ่าด้วยคับ เสียใจกับผีน้อยด้วยนะ 5555

2. ใครมีตั๋วไปดูลิเวอร์พูลที่รัชมังคลาฯบ้างไหมครับ?

3. [P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew

[P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew New Member Member

271
    7
    0
    แอบที่บ้านไปดีกว่ามั้ยนี้ 5555

4. ขอแอบไปด้วยคน อิอิ

5. SD_Limited

SD_Limited New Member Privilege

40
    1
    0
    เอ้าแอบกันทั้งก๊วนเลย 555+:D

6. ตกลงใครมีบัตรเหลือบ้างอ่ะครับ อิอิ

7. หายไปไหนกันหมดแล้ว..

8. อยากไปจัง

9. หงส์ตั้ง MD คนใหม่ช่วยบริหารทีมแทนแพร์รี่
    วันที่ 6/23/2009 3:24:23 PM

ทีม "หงส์แดง" ลิเวอร์พูล ประกาศแต่งตั้ง คริสเตียน เพอร์สโลว เป็นผู้อำนวยการจัดการคนใหม่ของสโมสร เพื่อเข้ามาบริหารงานนอกสนามแทนที่ ริค แพร์รี่ ซีอีโอที่กำลังจะพ้นจากตำแหน่ง

เพอร์ สโลว ซึงเป็นสมาชิกตั๋วปีของสโมสร และเป็นเพื่อนสนิทกับ เคนนี ดัลกลิช ตำนานสโมสร มีความสัมพันธ์ทีดีกับคนในของสโมสรรวมถึงราฟาเอล เบนิเตซ ผู้จัดการทีมด้วย เนื่องจากสามารถพูดภาษาสเปน ได้อย่างคล่องแคล่ว และเชื่อว่ามีส่วนในการเจรจาสัญญาฉบับใหม่ของ เฟร์นานโด ตอร์เรสด้วย

สำหรับ งานแรกที่ เพอร์สโลว จะต้องเข้ามาทำงานแทนแพร์รี่ ก็คือการเจรจาเรื่องเงินกู้ 350 ล้านปอนด์กับทางธนาคาร รอยัล แบงค์ ออฟ สกอตแลนด์ และวาโคเวีย ในสิ้นเดือนหน้า รวมถึงเรืองของการเจรจาหานักเตะใหม่เข้ามาให้กับ ราฟา ด้วย

10. SD_Limited

SD_Limited New Member Privilege

40
    1
    0
    ว้าว ยอดเยี่ยมเลย

11. ข่าวด่วนล่าสุด.. เหมือนหงส์แดงจะได้ดาวิส บีญ่ามาร่วมทีม มีโอกาสสูงมากๆ..

12. คุณนู๋มด

คุณนู๋มด New Member Privilege

170
    3
    0
    ผมว่าถ้าขาย ลูคัส เลว่า คงจะเจริญกว่านี้
    แฟนพันธุ์แท้หงส์แดง

13. ลูกรักของป๋า..

14. SD_Limited

40
    1
    0
    แหล่มเลยงี้ ...

15. สงสัยหงส์เราคงได้เปลี่ยนสปอนเซอร์คาดอกเสื้อแน่ๆเลย เพราะเบียร์เดนมาร์กจ่ายเงินน้อยไป

16. SD_Limited

40
    1
    0
    มาส่งเสีบงคร้าฟฟฟ

Ps : ตกลงทีมเราจะได้หอกสเปนคู่ปล่าวครับเนี่ย ?

17. ไม่รู้เหมือนกันอ่ะครับ เต้าข่ากันอยู่นั่น เด๊วข่าวมาว่า ลิเวอร์พูลพร้อมซื้อบีย่า อีกข่าวมาว่าบีย่าไม่อยากไปเล่นต่างประเทศ

18. SD_Limited

40
    1
    0
    ถ้าได้มาก็สุดยอดเลย เอิ๊กๆๆ

19. SD_Limited

40
    1
    0
    แต่ผมอยากให้อลองโซ่กับมาสเชอยู่ต่ออ่ะ

20. ผมก็อยากให้อยู่ต่ออ่ะครับเพราะทั้งคู่ต่างเป็นตัวหลัก สงสัยคนที่มาแทนอ่ะครับ จะเทียบชั้นได้หรือป่าว

21. โอเว่น.. ไปอยู่กับแมนยูซ่ะงั้น

22. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    ออก ตัว ก่อนครับ ผม แฟนผีตัวยงครับ

ดีใจครับ ที่โอเว่น มาแมนยู ^^

ผมว่าคงโชว์ ฟอร์มดีกว่า สมัย อยุ่ นิว ละกัน ...

23. ถือว่าแมนยูเด๊วนี้เรื่องการจัดการดีมากๆครับ

นี่ก็ได้โอเว่นมาฟรีๆ แถมยังเซ็นสัญญากันแบบจ่ายตามนัดที่ลงเล่น เพราะจะได้ไม่ต้องกลัวว่าโอเว่นจะเจ็บบ่อยแล้วขาดทุน

หงส์แดงก็เปลี่ยนป๋าริ๊ก แพรี่ไปแล้ว อะไรๆน่าจะเร็วและดีขึ้นนะ หวังไว้อย่างนั้น.. แต่ที่แน่ๆอยากให้เปลี่ยนเจ้าของทีมเร็วๆจัง

24. คุณนู๋มด

170
    3
    0
    ถ้าขายอลอนโซ่กับมาสเคหงส์เจ้งแน่คับพี่น้องคับ แต่ผมอยากให้หากองหน้าเพิ่มจังมายืนคู่ตอร์เส
    คงจะเจ๋งมากๆๆๆฤดูการหน้าแมนยูหนาวแน่ถ้าไม่พลาดเสมอบ่อย

25. SD_Limited

40
    1
    0
    ข่าวมีแนวโน้มว่าพี่อลองโซ่ ผมจะไป มาริดปีนี้ซื้อแต่ละตัว เทพทั้งนั้น qT-Tp~* ไมมันรวยจังฟ่ะ!!

26. คุณนู๋มด

170
    3
    0
    วันนี้อ่านเเจอเหมือนกัน ถ้าไปจิงโคตรเสียดายเลยคับ

27. เรื่องโอเว่น พี่แกเขาอยากกลับลิเวอร์พูลใจจะขาด ขนาดลดค่าเหนื่อยจากที่รับกับนิวฯประมาณ 120,000 ลงมาเหลือแค่ 25,000 แต่ป๋าราฟาส่ายหน้าครับ เลยเสร็จป๋าแพนด้าเลย

28. SD_Limited

40
    1
    0
    ตอร์ไม่มา เจิดไม่แน่ เซงเป็ด!!!!

29. พี่ตอร์พักบอลเฟด ส่วนพี่เจิดเขาติดคดีนิครับ

30. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    ใครไปดูที่สนามเก็บภาพมาฝากด้วยครับ

เสียดายไม่ว่าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้