เดอะค็อป..อยู่ไหน!! รายงานตัวกันหน่อยสิครับ*

การสนทนาใน 'Sport Forum' เริ่มโดย ซามูไรเจี้ยวหวาน*, 7 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    เมื่อวานบอลสนุกมาก

เสียดายนิด ๆ ที่ตกรอบ

2. แชมป์พรีเมียร์.. อีกใบครับ ขอให้ได้ อิอิ

3. เสียใจกับผีน้อยด้วย แพ้ทีมเมืองลิเวอร์พูลซ่ะแล้ว..

4. 4A-GEU

4A-GEU Member Member

581
    13
    18
    เมื่อคืนลุ้นมันส์จิงๆ ไม่น่าเสมอเลย แต่ไม่เสียใจที่เชียร์ลิเวอร์พลู

แถมลิงค์ไฮไลท์เผื่อคนที่ไม่ได้ดูเมื่อคืน

http://www.shot-ded.com/clips/662/liverpool-arsenal-4-4.html

5. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    เสมออีกแล้ว บอลจบนอนไม่หลับเลยเซ็ง

6. อดไล่ผีน้อยเลย..

7. สุ้ๆๆนะเจ้านกน้อย...

ซามูไรเจี้ยวหวาน* ถูกใจสิ่งนี้
  8. เจอน้องเสือ.. ขอซัก 4 ลูกนะ อิอิ

9. SD_Limited

SD_Limited New Member Privilege

40
    1
    0
    จัดไป..!! อย่าให้เสีย!! พี่น้อง เลือดสีแดง กรุ๊ป หงส์:D

ซามูไรเจี้ยวหวาน* ถูกใจสิ่งนี้
  10. Rush_OverSize

Rush_OverSize Member Moderator

413
    12
    18
    รายงานตัวด้วยคนครับ

11. นาทีที่ 78

2 - 1 อยู่ครับ..

12. จบเกม

3 - 1 ครับ อิอิ

13. เจอ.. ทีมพี่เชียเรอร์ คงต้องหนักหน่อยแล้ว

14. [P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew

[P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew New Member Member

271
    7
    0
    ขอบคุงครับสำหรับผลที่ออกมา

15. อัดทีมนายกซ่ะ.. อิอิ

เด็กหงส์หายไปไหนกันหมด..

16. Rc7

Rc7 New Member Member

235
    15
    0
    มาแว้วววววว ยังกดดัน แมนจู ต่อไป.. แอบหวังให้แพ้ แมนซิ..:D

17. เมื่อคืนยิงไป 3 ลูกเลย ขึ้นจ่าฝูงแล้วจ้า..

คืนนี้มารอดูผีน้อยกัน

18. Rc7

235
    15
    0
    แมนจู!! มันชนะอีกแล้ว เซ็ง..:cry:

19. จะทันมันไหมครับเนี้ยๆๆๆ....

20. ท่าทางจะไม่ทันแล้วล่ะครับ มาเชียร์บาร์ซ๋า ใน UCL กันดีกว่า อิอิ

21. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    เสาร์นี้แอบเชียร์อาร์เซน่อล เผื่อผีสะดุด

22. ขอให้ลุ้นถึงนัดสุดท้ายเลย..

23. [P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew

[P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew New Member Member

271
    7
    0
    ลุ้น ตูด โก่ง แน่เลย ขอให้ผี พลาด

24. มาช่วยกันเชียร์ปืนน้อยหน่อยครับ

25. นัดสุดท้ายปิดซีซั่น.. ชนะไก่ 3-1 ครับ

26. Rc7

235
    15
    0
    หงส์ยังร้อนแรงจนนัดสุดท้าย ล้างตาไก่ใด้สำเร็จ:D

27. ยังไงปีหน้าขอแชมป์นะครับ อิอิ

28. SD_Limited

SD_Limited New Member Privilege

40
    1
    0
    " You & Me will never walk alone " .... แด่ ผู้ที่มีเลือดสีแดง กรุ๊ป หงส์ ทุกท่าน อิอิ:D

29. หงส์มาไทย ใครจะไปดูบ้างหรอครับ

30. .KitarO.

.KitarO. New Member Member

839
    23
    0
    เมื่อคืนสะใจ ผีเน่า...อิๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้