ช่วยแนะนำร้านเปลี่ยนโช๊ค A32 รุ่นใบชูโรด้วยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย rachovii, 7 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rachovii

rachovii New Member Member

15
    0
    0
    สวัสดีครับ

ขออภัยที่ไม่ได้รายงานตัวมาเดือนกว่าครับ เจ้า Almera ของผมยังดีอยู่มากครับ
    หลังจากเปลี่ยนหม้อน้ำไปคราวที่แล้ว ทุกอย่างเรียบร้อยดีครับ

ผมขอรบกวนช่วยแนะนำร้านเปลี่ยนโช๊ค A32 รุ่นใบชูโรด้วยครับ
    จะเปลี่ยนทั้ง 4 ตัวเลย อยากได้ของใหม่ ราคาบวกค่าแรงรวมประมาณเท่าไรครับ
    ต้องการแบบพื้น ๆ ตามวัย ไม่ต้องโหลด ไม่ต้องซิ่งครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วย ๆ กันมาแนะนำครับ และฝากสวัสดีปีใหม่ด้วยครับ

2. JuiceRama2

JuiceRama2 New Member Member

153
    10
    0
  3. rachovii

15
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ คุณ JuiceRama2 ช่วยได้มากเลยครับ
    แต่ไม่รู้ว่าคุณจะเสียใจหรือเปล่านะ เพราะผมอยู่ตรงข้ามกับหงส์ครับ :)

4. JuiceRama2

153
    10
    0
    5555

ผมดูเป็นกีฬา..

มีทีมที่ชอบใจ เอาไว้เชียร์ เอาไว้คุยกับเพื่อนๆ อย่างคุณงัย..

คุณชอบทีมไหนล่ะ ผมคุยได้หมด

ปืนโต , ผีแดง , หรือ หอย.. ผมคุยได้หมด..

ปืนโต ทีมเวิร์กดี.. บอลสวย..

ผีแดง บอลมาตรฐานแพ้ยาก..

หอย ก็แข็งแกร่งเกินกว่าจะแพ้ใครได้ง่ายๆ ..

... แต่ไม่เอาพวกคุยโต ประเภทกรูโค..ตร..ทีม แพ้ใครไม่ได้ ถ้าแพ้ก็โทษกรรมการซะงั้น.. พวกนี้ผมไม่คุยด้วย เพราะแสดงว่าดูกีฬาไม่เป็น.. หนุกหนานครับ หนุกหนาน..

ใช้เซฟิโร่ ลองไปสมัครเข้าคลับ cefiro ff สิครับ.. มีสมาชิกใช้รุ่นนี้เยอะเลย ได้คุยกันด้วย.. อบอุ่นเหมือนที่ ST ... แน่นอน:)

5. rachovii

15
    0
    0
    คุณ JuiceRama2 ขอบคุณมากครับทั้งเรื่องรถ และฟุตบอล
    ถ้าเป็นอย่างนี้ ผมคงได้แฟนหงส์มาเป็นเพื่อนที่ไว้ผลัดกันเย้ย หนุก ๆ อีกคน

ก็ไม่รู้นะครับว่า หงส์น้อยปีนี้ ที่ดูดีมากใน EPL จะได้ลุ้นจนถึงจบฤดูกาลหรือเปล่า
    ไม่แน่ อาจเป็นปีแรกที่ฝันของหงส์จะเป็นจริง
    ถ้าได้ EPL นี้ แฟนหงส์ที่ไม่ชอบราฟา จะเปลี่ยนใจบ้างไหมเนี่ย

ฮ่า ฮ่า
    สำหรับผม ผีแดง เท่านั้นครับ
    ว่าง ๆ ไปดูข้อมูล สถิติของลีกโรป พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, บุนเดสลีกา เยอรมัน, กัลโช ซีรีเอ อิตาลี และ ลาลีกา สเปน
    ได้ที่ www.kickerFC.com ซิครับ ผมทำไว้ให้เพื่อน ๆ ที่ชอบตัวเลขไว้ดูกันครับ

MANCHESTER UNITED

6. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
  7. rachovii

15
    0
    0
    รู้สึกว่าผมจะมีฝ่ายสนับสนุนมาอีก 1
    สวัสดีครับ คุณ BumpBy

เสียดาย นัดเมื่อคืน แก้เกมส์ช้าไปหน่อย
    สงสัยห่วงอีก 3 นัดติด ๆ กันข้างหน้า เริ่มจากอาทิตย์นี้เจอสิงห์บลู

8. JuiceRama2

153
    10
    0
    ขอแชมป์ให้หงส์สักปีเน้อ.. ผีแดงได้เยอะแล้ววว....

เมื่อคืนเอื่อยๆ ไปหน่อย.. ไม่แน่อาจพอกับถ้วยเล็กแล้วก็ได้.. กะเล่นถ้วยใหญ่แทน(ยกสะดวกกว่า อิ อิ อิ อิ.. )

เป็นผมปล่อยถ้วยเล็ก ไปเล่นถ้วยใหญ่แทน.. FA , พรีเมียร์ หรือ UCL แทน.. (โชคดีที่ ผีแดง ไม่ได้ผม ไปเป็นโค้ช 555 )

9. rachovii

15
    0
    0
    เฟอร์กี้คงปวดหัวหนักเหมือนกันน่ะครับ 4 นัดใน 11 วัน
    อาทิตย์นี้ หนักสุด เจอสิงห์บลู
    3 วันถัดไปเจอ วีแกน
    อีก 3 วัน เจอ โบลตัน

คิดดูครับท่าน ไม่รู้เหมือนกันว่าแน่นมากขนาดนี้ จะเป็นงัยบ้าง

10. JuiceRama2

153
    10
    0
    ไม่อยากให้แพ้เลยครับท่าน.. เด๋วจะไม่ได้ลุ้น..

เอาแค่เสมอทั้ง 3 นัดก็พอ :eek:

11. rachovii

15
    0
    0
    ถ้าบอกว่า ให้แมนยูเสมอ 3 นัด เพื่อไปร่วมลุ้นกันนั้น
    แสดงว่า หงส์จะแพ้รวด 3 นัดเลยซิครับ? อย่างนี้จะดีเหรอ??

:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้