ขอคำแนะนำเกี่ยวกับกันโคลงD-MAXด้านหลังหน่อยคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย mlvec2005, 7 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mlvec2005

mlvec2005 New Member Member

377
    0
    0
    ขอคำแนะนำเกี่ยวกับกันโคลงD-MAXด้านหลังหน่อยคับ ไม่ทราบว่าถ้าไส่กันโคลงด้านหลังแล้วจาช่วยการทรงตัวการยึดเกาะถนนได้มากแค่ไหนอ่ะคับ เพราะรถผมเป็นรุ่นยกสูงอ่ะคับ ไครมีความคิดเห็นยังไงก็ช่วยแนะนำด้วยนะคับ แล้วสามารถติดตั้งได้ที่ไหนหรอคับแล้วราคาประมานเท่าไรหรอคับ

2. chun

chun Member Member

558
    2
    18
    ช่วยได้ครับ ของผม HI-LANDER เคยใส่อยู่ แต่ตอนนี้โหลดเตี้ยแล้วเลยถอดออก

3. mlvec2005

mlvec2005 New Member Member

377
    0
    0
    รถพี่เป็นรถHI-LANDERหรอคับ โหลดลงมากี่นิ้วหรอคับ แล้วไส่ล้อขอบเท่าไรหรอคับยางเท่าไรหรอคับผทเห็นรถพี่สวยดีอ่ะคับ อยากทำมั้งอ่ะคับ สวยดีคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้