-----> นอกรอบ นอกรอบ นอกรอบ <-----

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย SiTh_omac, 7 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aekky

aekky New Member Member

234
    13
    0
    ทุกท่านผ่านซาติก้าอย่าลืมชะแว๊บดูนะคับ เห็นไรไม่ต้องบอกผมนะ 555

2. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

นังเอกเมาเมื่อไหร่ พามันไปต่อที่ซานติก้านะคะพี่ๆ ฮาๆๆๆๆ:D

3. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    เคลียร์นี่คือยังไงครับพี่ คือมาด้วยกันเหรอ 555

ส่วนตัวเองคงไม่ได้ไป วันอาทิตย์ติดภารกิจสำคัญของกองทัพ

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ^
    ^
    ^
    ไปคนละงานเด๋วมาเจอกัน ที่ เฉด ออฟ เรโทร เหมือนเดิม อิอิ

5. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    .
    .
    .
    ก็ตรงสี่เหลี่ยมสีแดง ที่มีลูกศรชี้อยู่ไงครับ

6. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

พรุ่งนี้แล้วนะคะ ทุกท่าน หาที่จอดกันดีดีละ

คิดอยู่เนี้ย จะหาที่จอดรถได้รึป่าว แถวนั้นหาจอดยากอยู่ด้วย:D

7. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    แล้วจะอยู่กันถึงกี่โมงครับเนี่ย

8. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    .
    .
    .
    อยู่จนเค้าไล่ครับผม!!! :D:D:D

9. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    วันนี้ติดงานด่วนกว่าจะเสร็จเกือบเที่ยงคืนแล้วไปไม่ทันอ่ะครับ กราบขออภัย เอาไว้งานหน้าไม่พลาดแน่นอนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้