วันศุกร์ที่ 9 นี้ใครว่างบ้าง

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย PeMhom, 7 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0

ขอบคุณทุกท่านที่มางานครับ..พานพบสัจธรรมมากมาย..เหนื่อยจัดรถอ่ะ..รอบหน้ามิตติ้ง..ตรูจะเป็นแขกบ้าง..นั่ง..แหลกซะอย่างเดียว..555..:D:D:D..แต่อย่างนึงที่รู้คลับเราน่ารักว่ะ..แต่..เอกเทศไปนิ๊ดดดดดนึง..
    งานไหนงานนั้นเฮฮากันเหมือนเดิม..น้องโตนยังอุตสาห์มีน้ำใจแวะมาตอน..ตลาดวาย..ท่านติ่ง..ST..ทานดุมากกกกกกกกกกก..ไว้มีโอกาสคงได้คุยกันมากกว่านี้..:)

2. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    ขอโทศด้วยนะครับพี่หม่อม

พอดีติดเรียนอ่ะครับ

ขาดไม่ได้

(เมื่อวานมัวแต่ไปนู่นไปนี่ ไปเรียนไม่ทันเช็คชื่อรอบแรกเลย)

3. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ก็พี่เดินจัดโน่นนี่ไปเรื่อย ไม่ได้ชนกะผมเลย น่าฉงฉาน คนเป็นเจ้าบ้าน งานหน้าพี่ งานหน้า เต็มที่ :D:D:D ปล. คราวหน้าผมไม่จอดในแล้วนะคร้าบบบ

4. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    จัดรูปมาให้ดูหน่อยครับ ท่านหม่อม....

5. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ดูรูปด้วยคน

6. PeMhom

1,163
    3
    0
    ไม่มีอ่ะ..ผมไม่ได้ถ่ายไว้เลย..

7. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    รูปปลากรอบ

8. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ขอดูอีกได้ป่ะพี่บุ๊ค

9. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    บรรยากาศร้านเป็นกันเองดีคับ

มีโอกาสวันหลังไปเยือนอีกนะ

10. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    เสียดายจังคับที่ไม่ได้ไป พอดีวุ่นวายอยู่กะรถอ่ะคับ ไม่เสดซ๊ากกาที เฮ้อออออ

11. PeMhom

1,163
    3
    0
  12. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ขากลับเจอด่านเลย...แต่หลบไปทางอื่นรอดไปอีกที...อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้