วันศุกร์ที่ 9 นี้ใครว่างบ้าง

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย PeMhom, 7 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    เออ..เออ..คือ..คือ..แบบว่า..เออ..เออ..คือ..คือ.........................................
    ..วันศุกร์นี้ใครว่างไม่รู้จะไปเที่ยวที่ไหน..ไม่อยากไปร้านใหญ่ๆคนเยอะ..เยอะ..ขอแรงเพื่อนสมาชิกมาช่วยสร้างบรรยากาศที่ร้านหน่อยสิครับ..ร้านชื่อ "พันก้าว" (อยู่ข้างๆร้าน 108) หลังสนามราชมังคลา..ซอยเอแบค...ตรงข้ามโรงแรมบางกอกอินเตอร์เพลส..

แบบว่า..เออ..เออ..คือ..คือ..

ร้านก็ไม่มีอะไรมาก..จริงๆแล้วมันก็ไม่มีอะไรเลย..แค่มีเก้าอี้ให้นั่ง..มีแก้วให้ใส่เครื่องดื่ม..มีโต๊ะให้วางแก้ว..มีเสียงดนตรีจากร้านข้างๆให้ฟัง..ที่ร้านไม่เปิดเพลง..เพราะไม่ชอบแกรมมี่และ RS ..:)..ส่วนใหญ่ฟังแต่หมอลำ..กลัวคนอื่นไม่ชอบด้วย..เลยตัดปัญหา..ไม่เปิดมันซะ..ใครพอสะดวก..ช่วยเอารถมาจอดโชว์หน้าร้านหน่อยได้ไหม..:)..ไหว้ล่ะ..:eek:..:eek:..

แบบว่า..เออ..เออ..คือ..คือ

ถ้ามาจะได้จัดที่จอดรถ..แบบ..เนียน..เนียน..งาม..งาม..ไว้ให้

มากันเถิดน่ะ..มากันเถิดน่ะ..มากันน้อย..เดี๋ยวอาย..เพื่อนบ้าน..เค้าตายเลย..:p

2. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    เลี้ยงใช่ป่าว เดี๋ยวจัดให้

3. pink_love

pink_love New Member Member

11
    0
    0
    อืมน่าสนใจมีที่ให้จอดรถโชว์ด้วยง่า

4. PeMhom

1,163
    3
    0
    โห..ออกตัว..ล้อฟรี..มาแต่ไกลเลย.พี่บุ๊ค..คร้าบ..พี่บุ๊ค..มาเถิดมา..แล้วสิ่งดี..ดี..จะเกิดขึ้นในชีวิต..

แม่หญิง..แม่พวงมาลัยเจ็ดสี..มาคบหากันดู..แล้วจะรู้ว่า..จิงใจ..ไม่..จิงโจ้..:D:D:D

5. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    เอาเว๊ย เฮียจัดมา ถ้ารถเสร์จทันจะแว๊บไปเยี่ยมนะครับพี่หม่อม อิอิ :D

6. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    เด๋วดูอีกทีครับผม

7. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ถ้าว่างจะไปนะ

8. peppy

peppy New Member Member

45
    0
    0
    ไปด้วยได้อ่ะป่าวคับ

9. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    อยากไปด้วยจังเลย เด๋วดูอีกทีนะครับ เพราะไหนๆก็ไม่ได้ไป 17 แล้ว แล้วเจอกันนะครับพี่ หม่อม :D ขอแผนที่หน่อยได้ป่าวครับ

10. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ถ้าว่างเเล้วรถเส็ดจะไปเช่นกานครับ...ตอนนี้รถวิ่งมะได้...

11. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    แนะนำอีกที่อ่ะพี่หม่อม ลานเบียร์ พรีเมียร์พระรามเก้า ผมไปประจำเลย ชิวๆดี ที่จอดรถเพียบเหมือนกัน หุหุ

12. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    :rolleyes: อยากไปนะ แต่ติด วันเกิดอะดิ

13. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    วันเกิดตูนเหรอ

14. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    วัน ที่ 8 ครับ พุ่ง นี้

15. PeMhom

1,163
    3
    0
    มาเลยครับ ตาม..อยากเห็น R11 สีดำ..ดี..ดูด..ด้วย..เด้ง..ดึ๊ง..ดั๊ง..

เฮ้ย..นาย..กะ..เรา..มีคดีความต้องสะสางกันน่ะ..พี่ยุทธคร้าบ

ด้วยความยินดีครับ..มาเดี๋ยวมีส่วนลดค่าอะหลั่ย+ค่าแรง R 10 ให้ด้วย :D:D:D

นายปอ..โทรเข้ามาถามทางได้เลย 081 821 9339 ขี้เกียจเขียนแผนที่ว่ะ..

เป็นอะไรอีกล่ะครับน้องเอก..เอา.. S 15 แปลงเป็นวีโก้ออกมาร่อนก่อนก็ได้นี่:p

ขยับเข้าซอยนั้นไปอีกนิดนา..ท่านวิน..สาวๆแถวร้านเค้าชอบ..ใส่สั้นๆ..สู้ลมหนาว..น่ะ..จะ..บอก..ให้

แก่ขึ้นอีกปี..ดีใจด้วย..น้องเอ๊ย..:)

16. PeMhom

1,163
    3
    0
    เพิ่มเติม..เมนูวันนั้นจะสั่ง..เนื้อย่าง+ปลาเผาจากโคขุนจากร้านที่นวลจันทร์เข้ามาให้ชิมกัน..ทีแรกก็ว่าจะจัดการร้านให้สวยกว่านี้ก่อน..แล้วค่อยชวนมากัน..แต่เจ้าจอมตัวดี..ดัน..ยิก..ยิก..เลย..เอาก็เอา..ว่ะ..ก็ออกปากด้วยวาจา..ชวนทาง ST ผ่านทางคุณหนุ่ม..เค้ามาด้วย....เรามากันน้อยนี่..อายเค้า..นา..

17. DeFoResT

DeFoResT New Member Member

17
    0
    1
    aaaa....จะไปดีไหม..ไป..ไม่ไป..ไป..ไม่ไป..ไป..ไม่ไป..ไป..ไม่ไป..ไป..ไม่ไป..ไป..ไม่ไป..ไปนอนดีกว่า......

18. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    ด้วยความยินดีครับ..มาเดี๋ยวมีส่วนลดค่าอะหลั่ย+ค่าแรง R 10 ให้ด้วย :D:D:D

แหมๆพี่หม่อมคับ

ถ้าผมไปก็ต้องลดให้ผมด้วยดิ

19. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0

ไม่กินเนื้อ...คงไปไม่ได้แน่เลย...มีแต่เนื้อ..

20. vynnz

727
    4
    0
    ไปแต่ไม่กินได้ป่าว ไม่มีตัง 55555

21. PeMhom

1,163
    3
    0
    ท่านวินไม่มีใครจะมีเนี้ย

22. vynnz

727
    4
    0
    ตกลงมันคือร้านของพี่หม่อมหรอคับ

23. pOR...

836
    2
    0
    พรุ่งนี้แล้วนะคร้าบบ มีใครปายบ้าง ผมไปคนนึงอ่ะ แต่ออกตัวไว้ก่อนเลยนะว่ากลับเร็วคร้าบ ไม่ค่อยสบาย แหะๆๆๆ :D

24. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    ผมกับเจ้าโอ ไปคร้าบบบบ

25. PeMhom

1,163
    3
    0
    แผนที่คร่าวๆ ครับ

26. PeMhom

1,163
    3
    0
    ง่วงแล้ว..ทำได้แค่นี้ล่ะ

ไปไม่ถูก..โทรมาถามทางดีกว่า..081 821 9339 หม่อม ครับ

27. PeMhom

1,163
    3
    0
    มีไปขอแบ่งเล็กๆน่ะ..ส่วนหุ้นใหญ่+เจ้าของร้านมันฝากไว้ให้ช่วยดู..ช่วงมันไปเที่ยว..
    คืนวันศุกร์..สนุกสนาน..อย่างนี้..เรื่องอะไรจะไปนั่งเฝ้า..เหงา..เหงา..คนเดียว..จัดปาตี้ซะ..สบายใจไป..:D:D:D

28. vynnz

727
    4
    0
    อ่อออออ
    เอาแล้วตลาดวายกี่โมงอ่ะพี่ กัวไปไม่ทันสาวๆ เพราะคงต้องไปทำรถก่อนอ่ะ

29. pOR...

836
    2
    0
    งานเริ่มกี่โมงครับพี่ ผมจะไปกะเวลาไปถูก แต่ขอบอกเลยว่า เด็ก เอแบค :D:D:D

30. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    gเลยไปอีกหน่อยนึง....ลาบอุบลฯ...ริมสายบางนา-ตราด ขาออก....ข้าวเหนียวนุ่ม...ลาบหอมไออุ่นข้าวคั่ว....อูยซี้ด....น้ำลายไหล...อิอิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้