อีโว 4 เดิมๆ เติม โซฮอล ได้ไหม..?

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย champ_ck4, 6 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. champ_ck4

champ_ck4 New Member Member

265
    0
    0
    พอดี ได้ อีโว 4 มา อยากรู้ จริงๆ ว่า เดิมๆ เลย กล่องเดิม ทุกอย่างเดิม เอามา เติม โซฮอล 95 ได้ไหมครับ
    หรือว่า ถ้าอยากเติม โซฮอล ต้อง จูนใหม่ ครับ กลัว สะดุดอะครับ ใครพอรู้แนะนำหน่อยครับ ขอบคุณ

2. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    เติมได้ครับ แต่อย่าค้างถังไว้นานนะคับ

3. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    เติมได้คับเครื่องเดิม แต่พยายามอย่าเติม ปตท มันจะชิงจุดระเบิดบ่อย มันรู้คิดไปเองป่าวนะ แต่สังเกตุมานานแล้ว เทียบกับ caltex

4. champ_ck4

champ_ck4 New Member Member

265
    0
    0
    อืมมม.. ขอบ คุณครับ เดี๋ยวลองดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้