เวร เวน เวฬ ซื้ออะไหล่มา หาอู่เปลี่ยนไม่ได้ ช่วยหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย อาแปะ, 6 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อาแปะ

อาแปะ New Member Member

97
    11
    0
    ปั๊มน้ำรั่ว เลยไปหลังวัดโสม ซื้ออะไหล่มาเอง กะหาอู่เปลี่ยนให้ ทีนี้ไปมาแล้วสามอู่ แต่ละอู่มันดันไม่รับทำให้ อ้างโน่นอ้างนี่ งานเข้าผมเต็มๆ มีอะไหล่อยู่กะมือแท้ๆ น้ำก็รั่วหนักข้อขึ้นทุกวัน เอาไงดีละทีนี้ไม่น่าซนเลย เพื่อนๆมีอู่ไหนแนะนำไหมครับ ที่เราหิ้วอะไหล่เข้าไปเองได้ แล้วเค้ารับเปลี่ยนให้ด้วย แนะนำหน่อยครับ ผมอยู่แถวพระรามห้า หรือจะวงเวียนใหญ่ก็สะดวก รบกวนทีครับ
    อ้อ ใช้ e30นะครับ หาอู่ถูกๆยากเป็นบ้า

2. pk-non

pk-non New Member Member

8
    0
    0
    มีร้านอยู่ ถนนสามัคคี ปากซอย 50 ชื่อร้านราชธานี ถามเขาแล้วว่าทำเปล่า เขาบอกว่าทำเข้ามาได้เลยนะครับติดต่อช่างชื่อชูนะครับ เจ้าของอู่ชื่อแก้วนะครับ เบอร์โทร 02-573-8523, 02-980-0761

3. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    ม า ที่ อู่ ผ ม ก็ ไ ด้

อ ยู่ ถ น น เ ลี่ ย ง เ มื อ ง น น ท์ ก็ ถึ ง เ เ ย ก อ ต ก . 3

0 8 7 - 0 2 6 9 9 8 5

4. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ถ้าให้ผมแนะนำ ผมก็แนะนำอู่ตำหมากแหละครับ

อยู่แถวขนส่งสายใต้ใหม่สุดๆๆ ถนนบรมราชชนนี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้