มาแนะนำตัวครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย nopphon02, 6 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    เรื่องแมกซ์.....ต้องตัวเราชอบ.....มองแล้วว่าสวย....มันคือความสุขในใจเรา

2. nopphon02

nopphon02 New Member Member

99
    0
    0
    ขอบคุณคับพี่ที่ให้คำแนะนำ

3. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    เดียวช่วยล้างคับ

4. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    วัดดีคับ ผมหมูนะ แค่นี้ก้อเฟี้ยวแล้วคับ อย่าไปสนใจคัยคับ
    เราชอบเป็นพอ

5. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    เห็นด้วยกันนายหมู คับ

6. nopphon02

99
    0
    0
    พี่หมูคับเดี๋ยวผมส่งรูปไปให้ดูนะคับ ........ .......... รถพี่สวยมากๆๆๆ ผมชอบคงทำแรงน่าดูเลยิอิอิอิอิอิอิ

7. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ
    ผมหนึ่งนะคับ ผมว่าล้อก็ดูดีเหมาะกับรถดีอ่ะ .......... เราใส่ของเราไม่ต้องไปสนคนอื่น ๆ ๆ นะจาบอกให้555+

8. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ แหม๋คิดว่ารถพี่ไม่ได้ใช้ผมจะขอมาใช้ให้สักเดือน สุดท้ายนี้ เพชรบูรณ์หนาวมาก

9. สวยครับ....สีเดียวกันเลย

10. มาชวยล้างรถผมมั้งดิ อิๆๆๆๆๆๆๆ

11. nopphon02

99
    0
    0
    55+55

รถพี่พวกพี่ๆๆๆๆก็สวยกันทั้งนั้นเลยว่างๆๆชวนผมไปมิดติ้งบ้างนะคร๊าบบบบบบบบบ......................ไม่ค่อยมีทรัพย์นะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้