ล้อดุ้ง อยากถามเกี่ยวกับร้านซ่อมล้อครับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย palming0762, 6 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. palming0762

palming0762 New Member Member

1
    0
    0
    คือว่า ล้อ มันดุ้ง นิดนึงอะครับ อยากไปรีดล้ออะครับ
    อยู่แถวจรัญ13มีร้านใหน รับทำไหมครับ บริเวณใกล้เคียงหรือที่อื่นก็ได้ครับ

ขอบคุนมากครับผม

2. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ลองถามร้านซ่อมล้อ แม็กรถยนต์ครับ น่าจะรับทำ

3. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    ดุ้งเยอะไหม บานออกหรือยุบลงไป ล้อหน้าหรือล้อหลัง ทำได้หลายที่ แต่ถ้ายุบเยอะไม่แนะนำให้ทำครับ เพราะแพงและไม่ได้เหมือนเดิม แนะนำซื้อใหม่ไปเลยครับ ของผมล้อหลังคดน่ะ ถ้ายังไงถอดล้อหลังมาขายผมก็ได้นะ คิคิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้