สอบถามไฟหน้ารถ EK 99 ครับผม

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย khwan21, 6 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. khwan21

khwan21 New Member Member

207
    17
    0
    สอบถามไฟหน้ารถ EK 99 ครับผม

คือว่า ผมจะตั้งไฟหน้าให้ต่ำลง ต้อง หมุน ไปทางไหนหรอครับผม

แล้ว ไฟหน้าอ่ะครับ หลอดมันไม่ขาดนะครับ แต่มันไม่ติดสักที อ่ะครับ

บางทีก็ติด บางทีก็ไม่ติดอ่ะครับ

ไม่ทราบมาจากสาเหตุ อะไรหรอครับผม สายไฟขาด หรือ ปาวอ่ะครับ

แล้ว จะเอาไปให้ ช่างที่ไหนดูได้บางอ่าคร้าบบ ><"

ขอบคุณคร้าบบ

2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    เคยเห็นกระทู้เก่าๆมีอยู่ครับลองหาดู

3. khwan21

khwan21 New Member Member

207
    17
    0
    เจอแร้วครับ

ขอบคุณครับ

แต่ก็ งง ว่า หมุน ไปทาง ซ้าย หรือ ขวา T_T

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 มกราคม 2009
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้