ส่งท้ายปีเก่าด้วย ริ้วรอย ^^ (หมดหล่อเลย)

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย maicomeng, 6 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    คืนวันที่ 31 ธค 2551 เลย ^^

เจอมอเตอร์ไซ ตัดหน้ากระทันหัน ก็เลย เสยตรูดพี่แกไป ซะ1 ที ก็จอดรถลงไปถาม อาการเป็นไรบ้างไหม
    คุยไปคุยมา ปรากฎว่า พวกพี่แกเป็น พม่า ขอไม่ให้แจ้ง เนื่องจาก เข้ามาแบบไม่ ถูกกฎหมายมั๊งหรือไงนี่แหละ
    ไอ้เราก็ใจ อ่อน ปล่อยให้ไป

เลยโดนค่า ส่วนร่วมไป ซะ 2000 ฐานไม่มีคู่กรณี

คืนวันที่ 31 ธค 2551 เลย ^^
    ประกันชั้น 1 ของ AIG อยู่ย่าน เกษตร คับ รบกวน แนะนำ อู่ด้วย คับ ^^

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 มกราคม 2009
  2. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ยังดีครับ เพลต mugen ยังอยู่ กรอบสปอร์ตไลท์ก็ยังไม่แตก

กลับมาเหมือนเดิม ไว ๆ น่ะครับ

maicomeng ถูกใจสิ่งนี้
  3. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    กลับมาสวยไวไวนะครับ

4. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    ฟาดเคราะห์ครับ เด๋วก็กลับมาหล่อเหมือนเดิม

5. Tp

Tp New Member Member

227
    48
    0
    หายไว ๆ ครับท่านใหม่ เด๋วมีทติ้งเจอกัน อยู่ยาว ๆ นะ

6. iodineman

iodineman New Member Member

186
    107
    0
    ปีใหม่ไประยอง เป่าครับเหมือนเห็นรถพี่แว๊บๆ

7. fusion_noy

fusion_noy New Member Member

40
    5
    0
    ...

ถือว่าฟาดเคราะห์ไปนะคับโชคดีที่ไม่เป็นไรมาก ผมก็โดนเหมือนกัน คนเมาขับมาชน เปลี่ยนหัวช่วงหน้าหมดเลยแก้ม ฝาโปง ยันประตูเลย ผมก็เจ็บด้วย ส่งท้ายปี..ตอนนี้ออกจากอู่มาแล้วสภาพใหม่กว่า เก่าอีก อิอิ ไม่รู้จะเรียกโชคดีหรือโชคร้ายดี...กะโบนัทออกจะใส่ตัดหมอก ได้ใส่สมใจ...ฮ้อ...ยังไงก็ขับรถระมัดระวังกันด้วยนะคับเดี๋ยวจะเป็นเหมือนผมและพี่เขาอีก เสียดายรถสวยๆๆตั้งมาโดนแบบนี้....ช่วงนี้คนเมาเยอะด้วย

8. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ดีนะครับที่คนไม่เป็นอะไรมาก

9. maicomeng

522
    46
    0
    มองโลกในแง่ดีจังคับ ^^ ใจจิงอยากให้ มันไม่เปงไร มากกว่า อ่าาาา - -"

ขอบคุณคับ คุณ ป๊อปแนะนำอู่แถวบ้านหน่อยจิ เด๋วหล่อไม่ทัน มิตติ้ง

ขอบคุณค๊าบบบบ กะจะหล่อให้ทันมิตติ้ง นะเนี่ย ไม่รู้จาทันไหม

แม๋ ๆ ๆ พี่ ผม กลับเร็วแค่ ครั้ง เดียว อ่า เล่นเลย นะ เจอกันคับ ยาว ๆ

กลับคับ ก็ ชนที่ ระยอง นั่นแหละคับ ^^
    ซวยจิง ๆ ชน ที่ วังหินเลย - -"

ถูกต้อง คับ ระมัดระวังตัว เก็บตัวไว้ไป มิตติ้ง กานด้วยนะคับ ^^

10. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เสียใจด้วยนะคับ ขอให้ซ่อมเสร็จกลับมาหล่อไวๆนะคับ

11. โชคดีที่กระจังหน้าไม่เป็นอะไรครับ ของหายากซะด้วยตอนนี้

12. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    เสียใจด้วยครับ ปีนี้ก็ให้รถหล่อกว่าเดิมนะครับ

13. karunyoo_EK

karunyoo_EK New Member Member

167
    21
    0
    กลับมาสวยเหมือนเดิมเร็วๆนะครับ

14. millinium5755

millinium5755 New Member Member

190
    91
    0
    :):)หายไวๆ นะคะ

15. ASIMO 11

ASIMO 11 New Member Member

275
    34
    0
    ถือว่าฟาดเคราะห์ไปคับ คนไม่เป็นไร กลับมาหล่อกว่าเดิมนะคับ

16. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    หายไวไวนะครับ ขอให้ออกมาสวยกว่าเดิมครับ
    ขับรถระวักันด้วยนะ

17. pop18

pop18 New Member Member

80
    8
    0
    หายไวๆครับ

18. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    ฟาดเคราะห์ค่ะ ทิ้งสิ่งไม่ดีไว้ที่ปี51
    เดี๋ยวปีนี้ ก็มีสิ่งดีๆเข้ามา:)

19. max eg

max eg New Member Member

284
    6
    0
    คนขับไม่เปงรัยก็ดีแล้นนนนคับ

พระคุ้มครองครับบบบบบ

20. lak trang

lak trang New Member Member

124
    13
    0
    ฟาดเคราะห์ครับ เสียใจด้วยครับ

21. Egsport191

Egsport191 New Member Member

97
    22
    0
    วันนี้เจอตัวเป็นๆ ที่ซอยเสื่อใหญ่ รถสวยมากครับ พักอยู่ซอยเดียวกันรึป่าว

22. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    หักครึ่งกันไปทีเดียว...หายเร็วๆนะคับ ไม่รู้จะทำไงกะพวกมอไซค์ มันชนเรายกมือไหว้ขอโทดงกๆๆไม่ให้เอาเรื่อง พอเราสะกิดมันหน่อยเดียว เราขอโทด บอกไม่พอมันจะเอาค่าซ่อม ค่าทำขวัญ ค่าเสียเวลา......

น่าเคาะกะโหลกจิงๆ

23. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    ลิ้นขาดเยย -.-

ผมก็ซวยชนไรยังจําไม่ได้เลย กลับถึงบ้านหน้ารถ เยินหมดแระ> .<

24. เอาให้ทัน สามเอ็ดนะคับ

25. maicomeng

522
    46
    0
    อยู่แยกวังหินคับ แต่ใช้ บริการ ซอย เสือใหญ่ เกือบทุกวัน เพราะ ทำงานที่ รัชดา 18 (ตรงข้าม โพเซดอน ) อยู่ใกล้ๆ กะ คุณ pop96 เลย ^^ เด๋ว มิตติ้งและเจอกานคับ อยู่ใกล้ ๆ กาน สนิท ๆ กานไว้ อิอิ

เวง ฟาดเคราะห์ มาเหมือนกานรึนี่

26. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ขี่มอไซต์เห๊อะ

27. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    กลับมาหล่อไวๆๆน่ะคับ

28. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    แบบว่า............ยังหล่อได้อีกครับ สุ้ สุ้

29. bom rb20det

bom rb20det New Member Member

168
    12
    0
    ยังดีครับพี่ ของผมสภาพเดียวกับพี่เลยครับ แถม ไฟสปอร์ตไลท์ แตกอีกต่างหาก ไปเข้าอู่อยู่ครับ ยังไงให้รถพี่หายไวๆนะครับ

30. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0

วิ่งแถวเสือใหญ่ วังหินบ่อยๆ ถ้าเจอทักกันบ้างนะครับ ช่วงนี้เจออีเคแถวนั้นเยอะมั่กๆ:D:D:D

ปล.ออกมาหล่อไวไว ทันมีทนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้