อะไหล่ ลด 50%

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย silver dragon, 6 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ศูนย์นิสสัน....ลดราคาผ้าเบรค Sentra , Sunny 14 ซึ่งใส่กับ R10หน้าหลัง,และ R11 หน้าได้นะครับพี่น้อง......ลด 50%เลยนะ

2. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    โหพี่โจ พึ่งจะเปลี่ยนไปเมื่อวันก่อนนี้เองอ่ะ

3. DEK_PR

DEK_PR New Member Member

82
    0
    0
    กรำ

เพิ่งเปลี่ยนไปก่อนปีใหม่เอง

4. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ลดราคาที่ไหนอ่ะพี่ กำลังอยากเปลี่ยนเลย อยากเปลี่ยนทั้งหน้าและหลังเลยอ่ะ ผ้าเบรคของเดิมมันแข็ง เบรคแล้วดังมาก แนะนำด้วยนะครับ ราคารวมกันประมาณ เท่าไร ใส่ของศูนย์ หรือ เบนดิก ดีกว่ากันอ่ะคับ R11 นะครับ

5. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ศูนย์ฯ ไหน...ลดถึงเมื่อไร...มีของ A32 รึป่าวท่านโจ...จะไปซื้อมาเปลี่ยนข้างหน้า...

รำคาญเหมือนกัน...เปลี่ยนมาตั้ง 1,680 ใช้ 2 อาทิตย์ ดังเอี๊ยด ๆ

แถมกัดจานดิสสึกเป็นร่องอีก...

6. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    ว๊าว ลดทุุกศูนย์ป่ะครับ

แล้วมันลดถึงเมื่อไหร่อ่ะครับ

7. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ลดทุกศูนย์....ถึงสิ้นเดือนนี้ครับ.......ลดเฉพาะรุ่นนะครับ.....ถ้าเราขับรถรุ่นเราเข้าไปเปลี่ยนอาจจะไม่ได้ในบางศูนย์...แก้ไขโดยการไปซื้ออะไหล่อย่างเดียวครับแล้วแจ้งรุ่นรถเป็นซันนี่ ทะเบียนบ้าๆบอๆไปละกันครับ...เสร็จแล้วไปหาอู่เปลี่ยนเอา...อิอิอิ

8. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    อ่า

ขอบคุนครับผม

9. silver dragon

580
    2
    0
    เพิ่มเติมครับพี่น้องงงงงงง.........โช้คอัพ..สายพาน...ไส้ติ่ง..เอ้ยไส้กรองด้วยครับพี่น้องงงงง......Cefiro A31-32 ด้วยครับ บางอย่างเช่น แบตเตอรี่ ลด20%ครับ...ถึง 28 กุมภาพันธ์นี้...ติดต่อศูนย์นิสสันใกล้บ้านท่านเลยคร้าบ:D:D:D

10. Porrasit

Porrasit New Member Member

226
    0
    0
    เออ ที่บอกว่าใช้กับR10ได้นี่ทุกชิ้นเลยปะคับหรือเฉพาะผ้าเบรก

11. silver dragon

580
    2
    0
    R10เป็นฝาแฝดกะ Sentra supersaloon ครับ

เครื่องยนต์,โช้คหน้าหลัง,ผ้าเบรค,ส่วนใหญ่จะใส่กันได้ครับ (B13ครับ)

12. theeagleone

theeagleone New Member Member

113
    0
    0
    ขอบคุณที่นำเรื่องดีๆๆมาบอก

13. โตโต้

โตโต้ New Member Member

158
    0
    0
    เยี่ยมเลย แต่ผมเพิ่งจะเปลี่ยนเมื่อต้นเดือนเอง แบบนี้องกดเบรคซะให้หมด

14. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    มีอะไรใช้กะ P11 ได้มั่งอะพี่โจ

15. silver dragon

580
    2
    0
    ของP11ใช้กะA32ได้ครับโอ

กรองน้ำมันเครื่อง,โช้คอัพหลัง,ผ้าเบรค,แบตเตอรี่,ยางหุ้มเพลานี่รู้สึกจะB14นะ.......แต่ตอนไปซื้อรู้สึกเขาจะต้องเปิดจ๊อบ...อ้อนขอหรือบอกชื่อรถคันอื่นที่เป็นA32ไปละกันครับ....

16. shooting23

shooting23 New Member Member

167
    0
    0
    ได้เวลาเสียตังกันแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้