คอมมอลเรียวใส่ท่อหมูแล้วเป็นไงบ้าง....

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย นิธาน์ ทะเรืองรัมย์, 6 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครเคยใส่ท่อหมู...อู๊ดๆๆๆ บ้าง ใส่แล้วเป็นยังไงบอกให้พี่น้องร่วมทีมรู้กันบ้าง จะได้เอาไว้ประดับความรู้

1. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว New Member Moderator VIP

1,459
    15
    0
    ใส่แล้วเสียงเหมือนเครื่องบินเจ็ทครับ

ถ้าเป็น คอมมอนเรว

ผมว่าท่อหมู ปรื๊ดด ปร๊าดด เหมือนกันนะ

ต้นๆ อาจจะสู้ ไม่มีพัก ไม่ได้

แต่ปลาย จะดึงดีกว่า ต่อเรื่องกว่า ครับ

2. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    มันเป็นอย่างไงเหรอครับ ท่อหมูอ่ะ พอมีรูปให้ดูไหมครับ

3. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    มันดังดี ไม่เหมือนใครนะ

4. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ใส่ท่อหมูในคอมมอลเรล จะมีเสียงดัง วิ๊ดดดดดด เหมือนโบใหญ่ครับ

เห็นรถขนผักแถว ตลาดไท ชอบใส่กันจัง อิอิ

5. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    กำลังอินเทร็น.....................

6. ต้อ..

ต้อ.. New Member Member

362
    4
    0
    ใส่แล้วพังอะ

หลายคันแระ

เด๋วเกียแตก

5555

7. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว New Member Moderator VIP

1,459
    15
    0
    โหยพี่ต้อ พูดซะเสียเรย จะขายของซะหน่อย 5555

8. VTR

VTR New Member Member

100
    1
    0
    พูดซะหน้ากลัวเลยครับพี่ต้อ ..... อิอิ

9. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    อู๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆ แครบ อิอิ

10. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    อู๊ดดดดดดดดดดดด................ปรื้น.....แก๊กๆๆๆกั่กๆๆๆ

11. nater-techno

nater-techno New Member Member

31
    0
    0
    เค้าบอกว่าใช้ของKRR มิตซูใส่ตรง2.5"

ไม่รู้ใช้ยี่ห้อเดียวกับของเม้งหรือเปล่า

12. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,755
    4
    0
    ผมใส่ใด้สองวันถอดออกเลยครับ เสียงมันเหมือนหมูถูกเชือด แต่เท่อีกแบบปลายเดินดีครับ สนใจไหมขายต่อห้าร้อยสภาพสองวันครับ

13. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    .5555

14. tanusmay

tanusmay New Member Member

395
    1
    0
    ฟังเสียงแล้วไม่กล้าใส่คับ แสบแก้วหู

15. กระบะสีขาว

1,459
    15
    0
    อดีตเคยใส่ อิ อิ

16. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

- เคยได้ยินเหมือนกันคับใส่ในวีโก้ เสียงมันจี๊ดหูดีจริง ๆ :D

17. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    แล้วมีใครเคยเติมน้ำมันหมู บ้างไหมครับ

18. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    เหอะๆ เติมแล้วพอเครื่องเย็นแล้วมันเป็นไขอะ.......คริๆ

19. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,445
    3
    0
    น้ำมันหมูเลยหรอครับโค้ช

20. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    อืมมมม....ดูดดันสดๆเลย

21. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

- เมื่อเช้าโดนหมูกัดตูดคับ ทางด่วนบูรพาวิถี นึกว่าเสียงเครื่องบินแถว ๆ สุวรรณภูมิซะอีก โดนไปสองเกียร์เครื่องบินลงจอดเลยคับ อิ ๆ ๆ :D

22. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    คนขับเป็นอิสลามป่าวครับ ทำไมไม่บัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้