คอมมอลเรียวใส่ท่อหมูแล้วเป็นไงบ้าง....

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย นิธาน์ ทะเรืองรัมย์, 6 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครเคยใส่ท่อหมู...อู๊ดๆๆๆ บ้าง ใส่แล้วเป็นยังไงบอกให้พี่น้องร่วมทีมรู้กันบ้าง จะได้เอาไว้ประดับความรู้

1. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ใส่แล้วเสียงเหมือนเครื่องบินเจ็ทครับ

ถ้าเป็น คอมมอนเรว

ผมว่าท่อหมู ปรื๊ดด ปร๊าดด เหมือนกันนะ

ต้นๆ อาจจะสู้ ไม่มีพัก ไม่ได้

แต่ปลาย จะดึงดีกว่า ต่อเรื่องกว่า ครับ

2. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    มันเป็นอย่างไงเหรอครับ ท่อหมูอ่ะ พอมีรูปให้ดูไหมครับ

3. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    มันดังดี ไม่เหมือนใครนะ

4. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ใส่ท่อหมูในคอมมอลเรล จะมีเสียงดัง วิ๊ดดดดดด เหมือนโบใหญ่ครับ

เห็นรถขนผักแถว ตลาดไท ชอบใส่กันจัง อิอิ

5. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    กำลังอินเทร็น.....................

6. ต้อ..

ต้อ.. New Member Member

362
    4
    0
    ใส่แล้วพังอะ

หลายคันแระ

เด๋วเกียแตก

5555

7. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    โหยพี่ต้อ พูดซะเสียเรย จะขายของซะหน่อย 5555

8. VTR

VTR New Member Member

100
    1
    0
    พูดซะหน้ากลัวเลยครับพี่ต้อ ..... อิอิ

9. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    อู๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆ แครบ อิอิ

10. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    อู๊ดดดดดดดดดดดด................ปรื้น.....แก๊กๆๆๆกั่กๆๆๆ

11. nater-techno

nater-techno New Member Member

31
    0
    0
    เค้าบอกว่าใช้ของKRR มิตซูใส่ตรง2.5"

ไม่รู้ใช้ยี่ห้อเดียวกับของเม้งหรือเปล่า

12. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    ผมใส่ใด้สองวันถอดออกเลยครับ เสียงมันเหมือนหมูถูกเชือด แต่เท่อีกแบบปลายเดินดีครับ สนใจไหมขายต่อห้าร้อยสภาพสองวันครับ

13. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    .5555

14. tanusmay

tanusmay New Member Member

394
    1
    0
    ฟังเสียงแล้วไม่กล้าใส่คับ แสบแก้วหู

15. กระบะสีขาว

1,459
    15
    38
    อดีตเคยใส่ อิ อิ

16. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

- เคยได้ยินเหมือนกันคับใส่ในวีโก้ เสียงมันจี๊ดหูดีจริง ๆ :D

17. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    แล้วมีใครเคยเติมน้ำมันหมู บ้างไหมครับ

18. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    เหอะๆ เติมแล้วพอเครื่องเย็นแล้วมันเป็นไขอะ.......คริๆ

19. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    น้ำมันหมูเลยหรอครับโค้ช

20. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    อืมมมม....ดูดดันสดๆเลย

21. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

- เมื่อเช้าโดนหมูกัดตูดคับ ทางด่วนบูรพาวิถี นึกว่าเสียงเครื่องบินแถว ๆ สุวรรณภูมิซะอีก โดนไปสองเกียร์เครื่องบินลงจอดเลยคับ อิ ๆ ๆ :D

22. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    คนขับเป็นอิสลามป่าวครับ ทำไมไม่บัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้