ถามความเห็นเพื่อนชาว RCW เกี่ยวกับมารยาทในการขายของของคนๆนี้ครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย GuMmY, 5 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GuMmY

GuMmY New Member VIP

511
    10
    0
    สืบเนื่องจากมีเพื่อนสมาชิกเราท่านหนึ่งลงขายของที่กระทู้นี้

http://racingweb.net/forums/showthread.php?p=8029712

แล้วดูใน Comment ที่ 18 ก็จะมีควายคนหนึ่งมี Login ว่า reddoramon ที่ทำเสียมารยาทโดยการ "ลงขายสินค้าประเภทเดียวกันทับในกระทู้คนอื่นโดยอ้างว่ามันขายถูกกว่า"

ควายที่ว่าก็ได้ลงขายของของมันเองด้วยที่นี่ http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=573296

ต่อว่ากันไปแล้วก็ไม่ฟัง อ้างว่าแล้วขายแพงเองทำไม แล้วก็ว่าว่าพวกขับ Cefiro มารุมด่าหมาหมู่ (ที่มีแต่ Cefiro เพราะว่าเจ้าของกระทู้ที่เสียหายเขาเป็นสมาชิก Cefiro Thailand แล้วเขาไประบายให้เพื่อนๆอ่านที่นั่นครับ)

เท่าที่ผมค้นหามาเพิ่มก็เจอเขาไปทำเสียมารยาทแบบนี้ในกระทู้ของคุณเชน Kae_za อีกด้วยในหน้าที่ 17

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=1243&page=17

แล้วยังมีหน้ามาบอกว่าดีแล้ว มาช่วยดูช่วยอั๊พกระทู้ให้มัน มันจะได้ไม่เหนื่อย ของมันจะได้ขายดี

ไม่มีอะไรคับ แค่อยากให้เพื่อนๆไปช่วยให้มันบรรลุหน่อยเท่านั้นเองครับที่กระทู้ขายของมันที่นี่

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=573296

:D

แก้ไขล่าสุด: 6 มกราคม 2009
    model_tum ถูกใจสิ่งนี้
  2. skyro

skyro New Member Member

78
    0
    0
    อันที่จริงผมเองขายของในนี้มานานพี่น้องหลายๆท่านคงรู้จัก มีหลายอย่างที่ราคาแพง บางอย่างถูก กว่าคนอื่นแต่ไม่เคยซักครั้งที่จะมาทำแบบนี้ ต่างคนต่างขาย ต่างคนต่างอยู่ ก้อสงบดีอยู่แล้ว

3. Oad GODS A31

Oad GODS A31 New Member Member

3
    0
    0
    ทำไมเนี่ย ทำไมเนี่ย ทำไมเนี่ย ทำไมโลกถึงมีคนประเภทนี้ ด้านมากๆ เชื่อเขาเลยจริงๆนะเนี่ย

4. Evil_keng

Evil_keng Member Member

68
    1
    8
  5. lole

lole New Member Member

533
    0
    0
    ต่างคนต่างขายก็หมดเรื่องแล้ว สร้างเรื่องมาทำไมหว่า ใจเย็นนะกามมี่

6. innocent

innocent New Member Member

514
    73
    0
    หายากนะคนที่ทำแบบนี้

จิตสำนึกอยู่ที่ไหน ?

แล้วพูดมาได้ รุมหมู่ๆ เพี้ยนป่าวคับ พูดมาได้

ก็ดูสิ่งที่คุณทำสิ ตลกป่าว ไปโพสซ้อนเค้าซะงั้น

7. gow

gow Member VIP

903
    11
    18
    มันไม่ใช่นิสัย.....

8. aom8817

aom8817 New Member Member

63
    3
    0
    เหอ น่าเห็นใจเจอเกรียนแต่ต้นปีเลย

9. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    ผมเองก็ขายของอยู่เหมือนกัน

ขายอยู่ในหลายๆบอร์ด

ไม่เคยเจออย่างงี้เลย แล้วก็คิดไม่ถึงด้วยว่าจะเจอ

ยังไงผมไม่ขอพูดถึง ไอ้นั้น ละกัน

แต่ขอให้เว็บดีๆ สังคมดีๆ ในนี้ และในเว็บอื่นๆ อย่าได้มีคนอย่างนี้ไปร่วมสมาคมด้วยเลย

10. I_poom

I_poom Member Member

176
    2
    18
  11. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    แย่จิงๆๆ...อยากขายก้อตั้งกระทู้ใหม่สิคับ

12. เข้ามาอ่านแล้ว........สุดจริงคนขายของเจ้านี้เข้าตัดกระทู้ที่คนอื่นพิมพ์ขายไม่พอ มาปากอย่างนี้อีก มารยาทมีไหมครับท่าน ขอโทษไปมันจะเป็นไรครับลบไปสิกระทู้อะ เดี๋ยวพรุ่งนี้จะให้เพื่อนเข้ามาดูกันเยอะๆ ดังสมใจแน่

13. middy

middy New Member Member

32
    0
    0
    มันน่าจิงๆ

14. Anti_Space

Anti_Space New Member Member

20
    0
    0
    เลวมากครับ ขายของแบบนี้ ไม่ไหวครับ

สันดานครับ

15. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ปีนี้ ท่าทางเศรษฐกิจจะไม่ดีจริงๆแฮะ

มีพวกหากิน หน้าด้านๆ เกิด กันเพียบ

เฮียชอล์ ยังรีเทิร์นเลย

16. SR20<RED>

SR20<RED> New Member Member

260
    8
    0
    คนอย่างนี้ยังเหลืออยู่ !!!

17. aluminium77

aluminium77 New Member Member

20
    0
    0
    ต้องช่วยกันประจานครับ

18. GuMmY

GuMmY New Member VIP

511
    10
    0
    ฤ ว่าเพราะภาวะโลกร้อน ???

:D

19. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    "........มารยาท........" คำๆนี้สำคัญมากๆนะคับ

20. NOTE WAPP WAPP

NOTE WAPP WAPP New Member VIP

433
    9
    0
    นิสัยแบบนี้ไม่ไหวครับ

21. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    เกรียน

เลอะเทอะ

ปัญญาอ่อน

เฮ้อ!!! ไม่รู้จะด่าว่าไงดี​

22. Rc7

Rc7 New Member Member

235
    15
    0
    up..ให้ละกันคับ ทำกันอย่างนี้หมดความเป็น คน เลยนะเหนื่อยใจแทนคับ:mad: แต่ผมคน1ที่อ่านทุกกะทู้ทุกครั้งนะคับ:D ควรรู้ไว้ไอ้คุญ reddoramon :mad:

23. ขออีกรอบครับท่าน........ อยากจัดให้จริง ติดตรงคำที่ว่า ..........หมู่ นี่ละของขึ้นเลย มันเป็นไรมากไหมเนี่ย มันกลับมาว่าคนที่แนะนำในสิ่งที่ควรจะทำเป็นอย่างมากในการซื้อขายของใน web

24. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    อืมๆๆๆๆๆๆ

25. YuS_Za

YuS_Za Member VIP

924
    17
    18
    นิสัย อุบาทของพวกขวางโลก

26. l3oZo

l3oZo New Member Privilege

769
    52
    0
    น่าเห็นจัยจัง....เจอคนประเภทนี้ แย่...!! ค่ะ

27. Evil_keng

Evil_keng Member Member

68
    1
    8
    up"""""" จัดไป

28. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    ล บ ก ร ะ ทู้ + เ เ บ น i p มั น เ ล ย ดี ไ ห ม . . . . :D :D :D

29. n!Cs`RCW

n!Cs`RCW New Member Member

470
    20
    0
    เห้อ........ -*-

30. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ขายใคร ขายมันดิ

จะอัพก้ออัพอย่างเดียว อย่ามาขายตัดราคากัน

มารยาทอ่ะรู้จักไหม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้