+ + ม น ต์ เ มื อ ง เ ห นื อ + +

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย *+*DOME-VTEC *+*, 5 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    มาเช้าเป็นปกติครับ เด็กแว๊นซ์

2. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    เสน่ห์เมืองเหนือ ขาวสวยเจงๆ

3. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0

เช้าเกิ๊น สงสัยเมื่อวานไม่ได้กลับบ้าน :D

4. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0

แหมๆคิดเหมือนกรู กรุก็สงสัยโทรไปถามมันแต่เช้าแล้ว แปลกมากก :D

5. JOBBY

JOBBY New Member Member

196
    9
    0
    ถ่ายได้สวยจิงๆ เลยครับ ...............

6. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    รูปสวยมากเลยคับ อยากไปบ้างจัง

7. karunyoo_EK

karunyoo_EK New Member Member

167
    21
    0
    รูปสวยมากเลยครับ

8. ฟ้าแบบนี้ ถ้าได้ C-PL สักตัวนะ แจ่มเลยโดม ลองหามาใช้ดูนะ

ป.ล. รถแคมเดี่ยวคันที่เอามาทำที่ กทม ตอนนี้วิ่งอยู่เท่าไหร่แล้วอ่ะ

9. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0

ขอบคุณมากครับ เด๋วจาลองดู

ว่าแต่รถมันมี 2 คันนะพี่ คันที่ไปซื้อแคม กับ คันที่เหมือนรถไอ้ปอ..

10. ASIMO 11

ASIMO 11 New Member Member

275
    34
    0
    รูปงามขนาด น่าไปเที่ยวมากคับ

11. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    อยากไปบ้างจังเลย

12. #joe.#

#joe.# Member Member

219
    21
    18
    อยากรู้เวลาอ่ะครับคุณโดม ถ้าเวลาดี เดี๋ยวยกแคมคู่ออกวางแคมเดี่ยว แคมคู่สู้คุณโดมไม่ได้ว่ะ อิอิ

13. อยากรู้คันที่มาซื้อแคมไปอ่ะ คนจูนบอกว่าวิ่งดีมาก ดีจนอากาศเข้าไปพอเลยทีเดียว

14. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    สวยมากคับ

15. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    สนามยังไม่มีเลยอ่าดิพี่ มันจามีเดือน กุมภา พี่เค้าเลยยังไม่ได้ลองวิ่ง

แต่ตอนนี้ต้องเปลี่ยนหลายอย่างอยู่ เห็นบอกว่าปั้มติ๊กพังไปแล้ว 2 ตัว

รอเปลี่ยนใหม่

แล้วก้อพวกลิ้น กับท่อร่วม เห็นพี่เบิร์ดบอกว่ามันน่าจะใหญ่กว่านี้

เลยดูๆอยู่ ไม่รู้จาเอาไงดี..

16. *+*DOME-VTEC *+*

2,123
    167
    0
    รอสนามอยู่ครับ อย่าลืมมาวิ่งนะ :)

17. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
    ไปด้วยครับ ไปไหนไปกัน
    แต่ไปรถพี่นะ ผมเกียจขับ รถไม่แรงแซงไม่ขึ้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้