เดือนนี้มิตติ้งเป็นกรณีพิเศษไหมครับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย pep, 5 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    วันอาทิตย์ที่25/1/52 ณ สวนสัตว์ดุสิตหรือว่าเขาดิน

พร้อมกับไปฉลองวันเกิดของพี่อาทด้วยครับ

มีใครว่าอย่างไรกันบ้างครับ

""พี่จุ๊นได้ข่าวว่าน้องโบออกแล้วไม่น่ามีปัญหานะ""

เวลาเสนอมาได้เลยครับ ตามสะดวกของแต่ละท่าน

2. Nuttjung

Nuttjung New Member Member

14
    0
    0
    ไปไหนไปด้วย ช่วย 2 บาท หุหุ

3. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
  4. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    ไปด้วยครับ แต่มีข้อแม้ว่า อาร์ทต้องใส่ชุดวันเกิดมาต้อนรับด้วย หุหุ

5. pep

916
    1
    0
    ทำพี่เก๊า งงซะแระ

เอาง่ายๆ ไปเขาดิน
    ต่อด้วยหมูทะแถวนั้น
    ถ่ายรูป กลับบ้าน จบ..........

6. bankkofer

bankkofer New Member Member

31
    0
    0
  7. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ช่วงนี้งานเร่งด้วยสิ ต้องดูวันใกล้ๆก่อนว่าจะหาเวลาแว๊บไปได้ไหม

8. jz_gte_3

jz_gte_3 New Member Member

83
    0
    0
    จัดไป แต่คงไปไม่ได้ เดี๋ยวแม่ว่าเค้า

9. pep

916
    1
    0
    ที่นี้เพื่อลูกกะน้องพี่จุ๊นเลยนะเนี่ย 55+

10. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ได้เรื่องอย่างไร พอจะเข้าใจแจ้งให้ด้วย เน้อ

11. earthbkk

earthbkk New Member Member

93
    2
    0
    น่า จะ ไป คับ พี่ น้องง

12. pep

916
    1
    0

ตลอดอ่ะ สงสัยติดเด็ก55+ พาไปด้วยซะก็หมดเรื่อง

13. pep

916
    1
    0
    ไปถึง5คนไหม ไม่ถึง ก็ไม่ไปล่ะ เก็บตัง ซุ่มทำรถดีกว่า555+

14. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ไม่ต้องสุ่ม เอาตังมายืมก่อน ไปเปลี่ยนหลอดไฟหน้า โดน ตำรวย จับบอกว่าไฟสี ผิดกฎหมาย

15. pep

916
    1
    0
    โดนมาก่อนแล้ว ผมถึงได้ใส่ทั้งขาวทั้งเหลือง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้