(ขออนุญาติประชาสัมพันธ์งานแข่งค่ะ) : SUPERTRUCK RACE & MIDWAY Drag 2009

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย เอวี่^เรซซิ่ง, 5 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ทีมใด อู่ใด คลับใด ต้องการจองเต๊นท์ ไว้หลบแดด เซอร์วิสรถ หรือพักผ่อน

สามารถ โทมาสั่งจองล่วงหน้าได้ที่ เอ เลยนะค่ะ 081-110-3636 ค่ะ

เต๊นท์มีจำนวนจำกัดนะค่ะ

2. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    แวะมาอัพครับ

เป็นที่น่าดีใจ แทนผู้ที่คิดว่า จะมาร่วมสนุกในงานกับรุ่นต่างๆที่เตรียมไว้นะครับ เพราะเรามีเงินรางวัลเล็กๆน้อย และ ของรางวัลอีกมากมาย มอบให้ทุกๆรางวัลนะครับ

ขณะนี้ มีผู้สนับสนุน รายใหญ่ รายเล็ก ทะยอย ให้การสนับสนุนของรางวัล เพิ่มเติมเข้ามาเรื่อยๆ

และยังมีที่แจ้งความประสงค์เพิ่มเติมเข้ามาอีกเล็กหน่อย อาจจะมีแจกสำหรับผู้ที่เข้าชม โดยการนำหางบัตรมาลุ้นของรางวัลกันสนุกๆนะครับ

3. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    ใกล้ถึงแล้ว

ช่วยอัพคับ

4. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    -ขอบคุณค๊าบบบบบบ-

5. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    อย่าลืมนะค๊า สำหรับอู่ใด ทีมใด คลับใด ต้องการจองเต๊นท์

ขอให้โทมาจองล่วงหน้าได้ที่ 081-110-3636 เอ ค่ะ

ไม่มีการเก็บเงินก่อนนะค่ะ

เก็บที่หน้างานเลยคะ

6. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    อย่าลืมนะค๊า สำหรับอู่ใด ทีมใด คลับใด ต้องการจองเต๊นท์

ขอให้โทมาจองล่วงหน้าได้ที่ 081-110-3636 เอ ค่ะ

ไม่มีการเก็บเงินก่อนนะค่ะ

เก็บที่หน้างานเลยคะ

7. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    ขออนุญาต อัพๆ คับ

8. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    มาช่วยอัพไปอีก เช้าพี่น่าจะไปได้เพราะเย็นๆต้องรีบมางานแต่งเพื่อนอ่ะ

9. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    นึกว่างานแต่งพี่เอ๋ อิอิ
    ไปพร้อมกอล์ฟป่าวครับพี่เอ๋

10. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ไม่แน่อ่ะ 1 ต้องดูอีกทีแต่ยังไงก็อยากให้ไปกันเยอะๆนะคับ
    ได้ข่าวมาว่า ของรางวัลน่าสอยเลยทีเดียว อิอิ

11. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    แบรคเก็ต เลยครับพี่ ของรางวัล แจ่มๆครับ ค่าสมัคร 300

ออ.บัตรเข้าชม มีค่าอย่าทิ้ง นำมาใส่กล่อง จับฉลาก รับรางวัล ได้อีกนะครับ อิอิ

ขออนุญาต แจ้งรายชื่อผู้จองต๊นท์ นะครับ ใครสนใจ ก็เพิ่มเติมได้นะครับ ขอบคุณครับ

1.MIDWAY & RACE :
    2.บางมดเรซซิ่ง & สุวรรณดีเซล บางบอน
    3.ทีม Truck Monster & อู่ตาเปี๊ยก
    4.รวมช่างดำเนิน
    5.ช่างเบิร์ด หลักห้า
    6.ช่างหนึ่ง นำตาล
    7.อู่โมทย์กระต่ายเต้น
    8.อู่เจี๊ยบ เซอร์วิส
    9.อู่เก่ง อะไหล่
    10.ทีม Renovatio
    11.ทีมปลิวลม เรซซิ่ง
    12.COLORADO CLUB
    13.ศรีวิลัยการไฟฟ้า บางเลน
    14.อู่ช่างกุ๊ก & เอ๋ เทอร์โบ (ยังไม่ระบุจำนวน)
    15.ทีม PLAY Everthing นครปฐม (ยังไม่ระบุจำนวน)
    16.อู่ช่างฟอร์ด (ยังไม่ระบุจำนวน)
    17.ตั้ม ECU SHOP

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 กุมภาพันธ์ 2009
  12. Tecing

Tecing New Member VIP

100
    0
    0
    แล้วเจอกันครับ

13. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    แหล่มๆ ถ้าไป ไปแจมกะเต็นท์ หนึ่ง กะเอ ดีกว่า
    ฟรี อิอิ

ล้อเล่น...............นะค้าบบบบบบบบบบบบบ

14. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    งานดีดี...สนุก..ไม่น่าพลาด

15. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    เต๊นท์ 1 สาวเพียบเลยครับ พี่ปู อิอิ ใกล้ๆบ้านพี่นะ น่าจะมากันนะครับพี่ปู ถ้าว่างนะครับ พี่เอ๋ ก็ว่าจะมาอยู่ อิอิ

พี่ตั้ม ถ้าว่างก็ มากันแยะๆนะครับ แข่งรถ กึ่ง ปาร์ตี้ มากกว่าครับ บรรยากาศ เฮฮา แบบวันอาทิตย์อ่ะครับ

เชิญ พี่น้อง กรีนที STEP OUT ทุกคนเลยนะครับ ถ่าว่าง ไปตั้งวง ได้ครับ พี่ๆ อิอิ

16. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    ดันหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้