(ขออนุญาติประชาสัมพันธ์งานแข่งค่ะ) : SUPERTRUCK RACE & MIDWAY Drag 2009

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย เอวี่^เรซซิ่ง, 5 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ดันไปอีก น้องๆ อย่าให้ตก

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    UP...

ช่วยดันครับพี่.......:D

3. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    นับถอยหลัง อิอิ

4. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    ขอบคุณมากๆครับพี่เอ๋ และ พี่ๆน้องๆทุกคนนะครับ (พี่เอ๋ คราวนี้ไปด้วยนะครับ อิอิ)

แวะมาแจ้งเพิ่มเติม นิดหน่อยนะครับ
    รายละเอียด ค่าสมัคร 150 - 300 - 500 บาท เข้าไปดูได้ที่ WWW.SUPERTRUCK-THAILAND.COM เงินรางวัล และของรางวัล เข้าไปดูได้นะครับ

สำหรับท่านที่สนใจ และ อยากร่วมสนุก สามารถร่วมชิงชัย กันได้ทุกรุ่นนะครับ หากท่านใด ยังไม่พร้อม ยังเตรียมรถไม่พร้อม แต่ยังร่วมสนุก ก็มีรุ่น xx และ รุ่น Bracket ต่างๆ ให้ร่วมสนุกกันนะครับ

รุ่น XX ค่าสมัคร 150 บาท ที่ 1 รับถ้วยรางวัล และ น้ำมันเครื่อง HKS จากร้าน MIDWAY และ ของรางวัลจาก Race Truck ไปด้วยนะครับ

รุ่น Bracket 20 วิ ที่ 1 รับเงินรางวัล พร้อม ล้อแมกซ์ TE37 ขอบ 16 6รู จำนวน 1 คู่(2 วง) และของรางวัลจาก Race Truck ไปด้วยเลยนะครับ

รุ่น Bracket 19 และ 18 วิ รับเงินรางวัล และ ของรางวัลจากร้าน MIDWAY และ โช้คอัพ จากร้าน N.J.Modify พร้อมทั้ง ของรางวัลจาก Race Truck ไปอีกมากมายนะครับ

ค่าสมัคร Bracket 300 บาทครับผม

ขอฝากงานเล็กๆ เอามันส์ มีเงินรางวัล และ ของรางวัล ไม่มาก ไม่มาย ไว้ด้วยนะครับ บรรยากาศ เน้นกันเอง พี่น้อง นะครับ

พากษ์โดย โฆษก เสียงหล่อ สุดฮา : ป๋ายุทธ ครับ

เชิญ พี่ๆน้องๆ ชาวกระบะทุกๆท่าน ด้วยนะครับ

5. SURAPHONG

SURAPHONG New Member Member

135
    1
    0
  6. megaohm

megaohm New Member Member

362
    3
    0
  7. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    UP...

อัพไปอีกครับ......

8. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    ขอ อนุญาต มาอัพ นะครับ

9. งานนี้ต้องไปให้ด้าย หุหุ

10. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    อัพไปคับ . . .

11. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    แล้วพบกันคับ

12. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    up ....................................ปาย

13. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    ดีดีดี...........

14. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    ขอบคุณครับๆๆๆ

ไปเที่ยวกันแยะๆนะครับ

ใครเห็นแทร็คแล้ว อยากมันส์ก็ ลงไป สนุกได้นะครับ

รุ่น XX 150 บาท มีถ้วย และ ของรางวัล

แบร็คเก็ต 300 บาท ถ้วย ของรางวัล เงินรางวัล

รุ่นมันส์ๆ อื่นๆ ก็ 500 บาทเท่านั้นนะครับ

เด็กดูได้ ผู้ใหญ่ดูดี คลายเครียด พักผ่อน ช่วงวันอาทิตย์ กลางวันนะครับ เลิกค่ำๆ กลับบ้านไม่ดึก

ฝากด้วยนะครับ

15. J_BANGMOD.

J_BANGMOD. New Member Member

108
    0
    0
    อัพปาย..คนจัดเค้าตั้งใจมากๆ..อิอิ

16. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0

up..............ของเขาดีจริงๆ

17. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ดันไปอีก

18. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ไปร่วมสนุกกันนะค๊าๆๆๆ

เด๋ว อาจจะ (อาจจะนะจ้ะ) กะว่า จะเหน็บพริตตี้สวยๆ อึ๋มๆ ไปแจกรางวัลซะหน่อย อิอิ

19. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    ไม่ต้องทำรถรอครับปู เอาเหล้ามารอเลย เอิ้กๆๆๆ

20. EZU

EZU New Member VIP

355
    4
    0
    upp ไปคร้าบบ

21. chang99

chang99 New Member Member

63
    0
    0
    จะตามไปดูคับ

22. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    ขอบคุณ ทุกเสียงเชียร์ และ การอัพข้อมูลนะครับ

ท่านไหน ทีมไหน กลุ่มไหน ที่คิดว่าจะไปเที่ยวกันแน่ๆ แล้ว อยากจะจองเต๊นท์ ก็ติดต่อ เข้ามาได้เลยนะครับ

ส่วนใครจะไปดวล เหล้า เบียร์...................กับแกล้มมียังครับ อิอิ

ไปเที่ยวกันแยะๆนะครับ จัดเอามันส์ ค่าสมัคร ไม่แพง ของรางวัล เงินรางวัล ของรางวัลพอชื่นใจ บรรยากาศมิตรภาพ แบบกันเอง ชิวๆ

ขอบคุณทุกๆคนนะครับ

ปล.งดรับเงิน ล่วงหน้า ทั้งค่าสมัคร จองเต๊นท์ หรือ ล่วงหน้าอื่นๆ หากมีข้อสงสัย หรือ ไม่เข้าใจ สงสัย สอบถามเกกี่ยวกับงาน ติดต่อได้ที่ผู้จัดโดยตรงได้เลยนะครับ

089-232-2828 , 081-110-3003 หนึ่ง
    081-110-3636 เอวี่

เท่านั้นนะครับ
    หรือเจอะเจอ ผู้สนับสนุน ของเราก็สามารถเข้าไปสอบถามรายละเอียด และดูข้อมูลประชาสัมพันธ์ต่างๆได้นะครับ

ร้าน MIDWAY นครปฐม พี่โอ๊ต
    บ.ก.ต่อ เรชทรัค
    พี่น้อย N.J.Modify นครปฐม
    ร้าน บริษัท NORTH CLEANER บ้านโป่ง

ครับ

23. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    วันอาทิตย์ที่1มีนาไปแน่นอนคับพี่1 จัดไป

24. เมื่อไหร่เมืองชลจะมีแข่งแบนี้กับเขาบ้างเนาะ

25. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

อยากไปด้วยจังเลยครับ...(แต่ไปนั้งดูนะครับ อิ ๆ ๆ ๆ )

26. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    รายละเอียด ติดตามได้ใน นิตยสาร Race Truck Magazine ฉบับเดือน กุมภานี้นะครับ วางแผงแล้วจร้า
    :D:D:D

27. megaohm

megaohm New Member Member

362
    3
    0
  28. EZU

EZU New Member VIP

355
    4
    0
    1 มีค. เจอกันแน่นอนครับ

29. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    ขออนุญาต อัพๆๆไปครับ

30. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ทีมใด อู่ใด คลับใด ต้องการจองเต๊นท์ ไว้หลบแดด เซอร์วิสรถ หรือพักผ่อน

สามารถ โทมาสั่งจองล่วงหน้าได้ที่ เอ เลยนะค่ะ 081-110-3636 ค่ะ

เต๊นท์มีจำนวนจำกัดนะค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้