พอดีว่าผมจะสั่งทำ Sticker แบบใหม่ ใครสน?

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย DON_SF, 5 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    ดอน เอาแบบกลมเก็บให้ผมอีก 2 คับ

2. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    So Cute ^^^!!!!!!!!!!!!!!!

3. Poon133

Poon133 New Member Member

132
    0
    0
    ว้าว...พี่ดอนติดโชว์หน่อยดิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 มกราคม 2009
  4. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    จัดไปครับพี่

สรุปตอนนี้ผมมีของให้ท่านที่สั่งตามรายชื่อ ด้านหน้าน่ะครับ

ส่วนของที่จะสั่งเพิ่มก็จะมี

แบบยาว
    1.พี่โจ๊ก
    2.เดียว

แบบกลม
    1.พี่เอก
    2.ZOMA 2 ชุด
    3.sany

ปล.ถ้าไม่ได้บอกผม วันมิตติ้งอดได้ จะโทษผมไม่ได้น่ะครับ สำหรับคนที่จะเพิ่มเติมก่อนวันศุกร์น่ะครับ วันเสาร์ผมจะได้ไปทีเดียวครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 มกราคม 2009
  5. ZOMA

ZOMA New Member Member

27
    0
    0
    ฝากด้วยครับ...ผมขอแบบวงกลมเท่านั้นครับ(จำนวน 2 คู่=4 แผ่น) ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

6. sany

sany New Member Member

17
    0
    0
    เอาแบบกลม 1 คู่ครับคุณดอน ประทานอภัยที่สั่งช้าไม่ได้เข้ามาหลายวัน
    แล้วตกลงเป็น เสาร์ที่ 31 เมืองทองตอนบ่ายสี่ ช่ายหรือป่าวครับ จะได้เตรียมตัวครับ

7. DON_SF

636
    0
    0
    รับทราบครับ

8. เดียว

เดียว New Member Member

11
    0
    0
    เอาด้วย ครับ พี่ดอน

9. DON_SF

636
    0
    0
    แบบไหนอ่ะเดียว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้