ข้ามมาถามห้องนี้หน่อย เผอิญตามหา สปริงไขว้ที่ไว้รั้งฝาท้าย น่ะครับ ของปี 99 มาใส่ 96 ได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Vitty, 5 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Vitty

Vitty New Member Member

210
    11
    0
    ตอนนี้ของปี 96 EK ผม มันไม่มีของเลย

กระโปรงหลังติดสปอยเลอร์มา

ตอนนี้หักไปขานึง

เบิกศูนย์มา ใช้ไม่ได้ เพราะเป้นรุ่นไม่มีสปอยเลอร์

โทรถามใหม่ ปรากฏว่า ของไม่มี ถ้าเอา ต้องเอาทั้งสปอยเลอร์เลย - -'

เลยคิดว่า ปี 99 พวก คูเป้ ตัวใหม่กว่า น่าจะยังพอหาได้มั้ง

ไม่แน่ใจสามารถใส่แทนได้ไหมครับ และ ของยังหาได้หรือป่าว

ขอบคุณครับ

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    อันนี้ ไม่แน่ใจครับ เพราะไม่เคยเปลี่ยนแต่จะลองถามๆช่างดูให้นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้