ใกล้จะปีใหม่แล้วเพื่อนอยากให้มีจัดงานเหมือนทุกปีไหมเอ่ย

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย Cyber Evo Man, 28 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    :D จะถึงปีใหม่แล้วน่ะจ๊ะเพื่อนๆสมาชิกเก่าๆคงทราบดีว่าผมจัดงานปีใหม่ทุกปีแล้วปีนี้เพื่อนๆอยากให้มีรึเปล่าครับ แล้วเราจะจัดวันไหนดีขอให้เพื่อนๆออกความคิดเห็นด้วยน่ะครับ
    :p :p :p ขอบพระคุณล่วงหน้า จากทีมงานกำลังเพลิน:p :p :p

2. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    จั ด คั บ

ป ล . เ พื่ อ เ ชื่ อ ม สั ม พั น ธ์ ไ ม ต รี 1 ปี ห น

ป ล . วั น ไ ห น ก็ ไ ด้ ที่ ไ ม่ ใ ช่ 3 0 ธ . ค . ( 3 0 มี ง า น ที่ บ้ า น คั บ)

3. akuma

akuma New Member Member

136
    0
    0
    ที่เดิมบ้านแมน 555 เพลินแน่

4. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    บอกวันที่เพื่อนๆสะดวกมาครับ แล้วเตรียมเสื้อผ้ามากันเองน่ะครับ ส่วนหมอนสำหรับคนเมามีให้เหมือนเดิมครับ 555

5. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    เรื่องหมอนไม่ต้องคับพี่เตรียมถุงเอาไว้ให้น้องดีกว่าอะนะ

6. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    เตรียมเช็ดอ้วกได้เลยครับท่าน...

7. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    :D :D :D แล้วทุกปีน้องเป็นไงล่ะครับ เอิ๊กๆๆๆ อย่าลืมมาน่ะน้องอ้วนปีนี้พี่เชิญตัวครับ

8. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    5 5 5 5 5 5 :D :D :D :D

9. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ขำไรตาช้างเอาสักใบไหมละ อ่อน อย่างงั้นอะ

10. PinkyArmy

PinkyArmy New Member Member

420
    5
    0
    รอพี่ด้วยนะ น้องอ้วน

11. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    :D :D :D ถ้าเมายิ่งขำมากมายอ่ะตาคนนี้อ่ะอ้วน ไม่เชื่อคอยชมน้อง

12. **sakay12**

**sakay12** New Member Member

5
    0
    0
    ไปด้วยคนจิพี่ๆคะ จำกันได้ป่าวเอ่ย

13. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    :D จัดให้งามๆครับตามไปติดๆ:D

14. ถ้าแมนไม่จัด...เพื่อน ๆ คงจะรู้สึกยังไม่ข้ามปีแน่ ๆ คับ :cool:

15. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    ท่านอ่ะมาเปิดการแสดงตลกที่บ้านผมรึป่าวท่านโชเล่

16. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เจอกานน้อง 5 5 5 5

เตรียม มาเผื่อพี่ด้วยนะน้อง 5 5 5 ก๊ากกกกกกกกกกกกก :D :D :D :D

17. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    ช้าง สายอ่อนมากมาย

18. chang

4,985
    57
    48
    อิ อิ อิ

ของผมนี่ ! ถุง 7 Eleven คงไม่พอ ขอถุง Lotus ใบใหญ่สุดเลยนะท่าน อิ อิ อิ :D :D :D

19. แล้วปีนี้ท่านไปเอเชี่ยนเกมส์กะเค้าด้วยรึป่าวท่านสมรักษ์ :mad:

20. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    แสด เดี๋ยวนี้ผมสร้างค่ายมวยแล้วครับ เอิ๊กๆๆๆ

21. ^-^POOKLOOK^-^

^-^POOKLOOK^-^ New Member Member

49
    0
    0
    เหอะๆ
    น่าหนุกกะนจิงๆเลยทีมนี้
    ขี้เมากานหมด

เอิ้ก เอิ้ก

มาววววววว

22. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

ขุ น ช้ า ง อ่ ะ............อ่ อ น ทุ ก อ ย่ า ง

23. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    วันที่29ว่างกันไหมครับท่านทั้งหลายรึปีนี้จะไม่จัดดีครับ อิอิ

24. ^-^POOKLOOK^-^

^-^POOKLOOK^-^ New Member Member

49
    0
    0
    ไปด้วยคนจิ

25. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ได้จ๊ะ เราไปไหน ติ๊กก็ไปกับเราตลอด อะ เพราะว่าเธอ อยู่ในใจฉันเสมอ อิ อิ:p

26. Oat_Osama\

1,882
    13
    0

2 9 เ ป็ น วั น ที่ ดี คั บ ผ ม.........

27. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    วันไหนก็ได้ครับว่างทุกวันสำหรับพวกพี่ๆ อิ อิ เมาไป

28. akuma

akuma New Member Member

136
    0
    0
  29. ^-^POOKLOOK^-^

49
    0
    0
    ไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

30. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :D กายพร้อม ใจพร้อม ตังไม่พร้อม :cool: :cool: :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้