มีควันรถออกมาตรงฝาน้ำมันเครื่องครับ..มันปกติหรือป่าวคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย katenn, 5 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. katenn

katenn Guest

0
    0
    0
    ไม่ทราบว่ามันปกติไหมครับ เมื่อเราติดเครื่องแล้วเปิดฝาน้ำมันเครื่องจะมีควันรถผุดๆๆ ออกมานะครับ

2. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ควันขาวรึป่าวครับ เครื่องน่าจะหลวม รอคนอื่นอีกที

3. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ไม่น่าจะปกตินะครับ

4. JuiceRama2

JuiceRama2 New Member Member

153
    10
    0
    ไม่ใช่ไอ... แต่เป็นควันเลยเหรอ.... สงสัยมีปัญหา

5. katenn

katenn Guest

0
    0
    0

มันสัมผัสได้ถึงแรงดันที่ออกมาเวลาเปิดฝาน้ำมันเครื่องเลยละครับ .....ฮือๆๆ ทำไงดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้