กระทู้รายงานตัวหลังเที่ยวปีใหม่

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย G Type R, 5 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    รอวางเครื่องก่อนนะ เด๋วเอาไปให้ดูทีเดียวเต็มๆ:D 555

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ในที่สุดพี่ตั้มเราก็เริ่มแล้วสิ ตกลง K20 จริงเหรอพี่:D:D

3. GunTumP

352
    6
    0
    หลังจากพิจรณาอยู่นาน เห็นว่า K20 อาจจะไม่เหมาะน่ะครับ อาจจะเป็น 18R หรือ 16B คร้าบ วางแล้วน่าจะไม่เสียรถ 555 :D

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ^
    ^
    ^
    อย่าไปรอ ทำเรย

5. GunTumP

352
    6
    0
    นี่มันกระทู้รายงานตัวหลังเที่ยวปีใหม่นะคร้าบ ไม่ใช่กระทู้ตรวจสอบรถโผม :D

6. aekky

aekky New Member Member

234
    13
    0
    กลับมาละคับ ไปเชียงใหม่มา วันที่ 31 กะ 1 ดันป่วยเลยไม่เจอวาเลย วันที่ 2 ค่อยยังชั่วเลยได้ไปจิบเบียร์กะพี่เม้งหน่อยย ผมไปนอนดอยปุยมา หนาวมาก ไข้ขึ้นเลยย

7. NOI_2001

NOI_2001 New Member Member

36
    2
    0
    เพิ่งกลับมาเหมือนกันคับ...ไปเที่ยว Macau มาอากาศดีมาก เห็นรถแต่งที่โน่น ขอบอกสุดมากคับ สวยทุกคันเลย...เมืองเค้าน่าอยู่มาก เต็มไปด้วยแสงสีและคาสิโน+ที่ขาดไม่ได้สำหรับวัยเรา ขาว สวย หมวย และ ....เยอะมาก!!!

8. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    ตื้ดๆ อยู่ baroque ไม่ได้ปายไหนเลย แฮะๆ

ตื้ดๆ ๆ ๆ ไม่ไป ซานติก้า หรอก เป๋าตังไม่ถึง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้