มีโปรโมชั่นมาเสนอ......(..NEW อยากได้อะไรจัดหาให้ของใหม่นะครับ...)

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย WATrover, 24 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    มีโปรโมชั่นมาเสนอครับ.
    1.ล้างปีกผีเสื้อ+ล้างEACV+ล้างหัวเทียนปรับ
    ตั้งเขี้ยว+ปรับตั้งรอบเดินเบา+ล้างไฟหน้า(แถมฟรีติดตั้ง
    กรองไอน้ำมันเครื่องให้ฟรี1ตัว)-- 2,000.00 ครับ.
    2.เปลี่ยนไฟหน้าปัดเป็นหลอดLED+กราวไวด์6เส้น
    (แถมฟรีตัวกรองไฟ.สเตบิไรเซอร์.1กล่อง)-1,000.00--
    3.เปลี่ยนเพลาขับซ้าย/ขวาของรีบิ้วจากโรงงานอุปกรณืใหม่หมด4000.00/ข้าง
    รับประกัน1ปี(เพลาสำเร็จทั้งเส้นจากโรงงาน.ต้องเทินร์ของเก่า)623และ820
    -- 081-6689490 / 086-6102252 -วัฒน์-
    (ก่อนจะเข้ามาทำช่วยติดต่อล่วงหน้าเพื่อเตรียมของครับ)
    ทุกโปรมีแถมถ้าเห็นตรงไหนควรปรับปรุงฟรี..555+

รับจัดชุดเครื่องเสียงตามงบครับ(ZULEX)ราคาถูก
    หรือจะจัดเองตามท่านเลือกจะติดแบบ
    จุดเดิมของรถหรือแบบตีตู้ก็ได้...:cool:

...สินค้าของใหม่100%....
    ...รับดัดแปลงอุปกรณ์ที่แตก/หักให้ใช้งานได้เหมือนเดิม(ต้องขอดูอุปกรณ์ที่ต้องการซ่อมก่อน).....
    ..สินค้าเพิ่มเติม..
    หลอดไฟหน้า H1 ของเยอรมันแท้ (NARVA)ราคาพิเศษ...
    หลอดแท้ๆ12v55wแต่แสงขาวกว่าและทนกว่าหลอดทั่วไป..
    และมีหลอดH1กำลังไฟสูงให้แสงขาวแบบซีนอน..

..มีสินค้าและของแต่งอีกมากมายนะครับอยากได้อะไรสั่งได้..
    จะตามหามาให้มีให้รถทุกยี่ห้อและรุ่นทั้งเก่าและใหม่.ครับ.

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 พฤษภาคม 2009
  2. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ทำบุญเปิดตัวอู่เมื่อไหร บอกด้วยครับ

โอห์ม เด็กเอาะ

3. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    ขอให้กิจการรุ่งเรืองครับ

4. Pushzegg

Pushzegg New Member Member

168
    0
    0
    เยี่ยมมากเรยพี่วัฒน์ เด๊วมีโอกาสจะเข้ารับบริการคร้าบบบ....

ปล. ถามให้แล้วนะครับ ค่าทำสีกันชนหน้า แล้วแต่งานว่าซ่อมเยอะหรือน้อย ไม่เกิน 2,000 บาทครับ

5. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    เอาใจช่วยครับงานเรียบร้อยเทคนิคแพรวพราวอยุ่แล้วได้เจอกกันแน่

6. WATrover

611
    1
    0
    28-29 มีค.และ4-6 เมย..ว่างครับ.

28-29 มีค.และ 4-6 เมย. นี้ใครจะเข้านัดทำอะไรเชิญครับ.
    ..28 มีค.มีจองเข้ามาแล้วล้างไฟหน้า...
    ..29 มีค.จะนั่งทำไฟLEDให้พี่ดล(เสร็จแล้วจะโทรนัดใส่ครับ)
    ..04 เมย......
    ..05 เมย.เปลี่ยนโช๊คทั้งสี่ต้น(ของตัวเอง)
    ..06 เมย.ล้างเครื่องยนต์และเปลี่ยนถ่ายของเหลวทั้งระบบ(ของตัวเอง)
    ไงนัดล่วงหน้าครับ.เพราะถ้าไม่มีผมจะทำการเปลี่ยนโช๊คของผมเอง
    เตรียมเซ็ตรถเดี๋ยวไม่มีเวลาก่อนเที่ยวสงกรานต์.......

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 มีนาคม 2009
  7. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    ไปด้วย เสาร์นี้เลย เพราะไปทำตัวตั้งไฟรถน้องชาหลุด เพราะวันนั้นเมา
    แต่โทรคุยกันเแล้ว เลยว่าจะเข้าไปนั่งกินเหล้ากันที่อู่ พี่ WATซะเลย ระหวางรอพี่ WAT ล้างไฟ

ยังไงก็รบกวนพี่ WAT ช่วยใส่ให้ผมด้วยละกัน

ขอบคุณครับ บบบบบบบบบบบ

ขอให้กิจการรุ่งเรืองงงงงงงง มากๆๆๆๆๆๆๆ

8. WATrover

611
    1
    0
    ได้ๆๆๆเข้ามาเลย..

แต่อากาศร้อนจะตายนั่งกินเหล้าไหวรึ....(ถ้าเมาแล้วห้ามมาไขไฟ
    เล่นอีกนะ):p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p

9. cha_w124

cha_w124 New Member Member

4
    0
    0
    ไม่เป็นไรคับยังเหลือไฟอีกข้างนึงให้พี่ไมโลซ้อมมือคับ:D:D:D (ล้อเล้นนะคับพี่)

10. WATrover

611
    1
    0
    พี่ดล+น้องชา

ไฟที่ให้ทำเรียบร้อยแล้วเมื่อคืนเสร็จก็5ทุ่มกว่าๆ
    นั่งทำไปดูเทปแข่ง F1 ไปด้วย:D:D:D:D
    อาทิตย์ที่5เมย.เข้ามาติดได้เลยครับ...9.00น.
    ทั้ง2คันอ่ะ..:)
    ปล.ไมโลถ้าจะให้เปลี่ยนไฟที่คุยก็เข้ามาด้วยเลย
    ผมซื้อหลอดมาแล้ว..

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 มีนาคม 2009
  11. WATrover

611
    1
    0
    ข่าวยังไม่ยืนยัน..

ช่วงสงกรานต์ผมอาจไม่ไปไหนใครจะให้ทำอะไรก็
    ติดต่อมานะครับ.

12. Original

322
    0
    0
    ดูเทป แข็ง F1 ยังไงไม่เข้าใจ

ดูเทปแล้ว อะไรแข็ง

ขอบคุณครับ พี่ WAT สำหรับการใส่ไฟ เอ้ยใส่ขั้วตั้งไฟหน้ารถน้อง ชา
    แล้วผมจะเข้าไปครับ และขอดูเทปแข็งด้วยนะพี่

13. WATrover

611
    1
    0
    แห่มๆๆๆๆไม่ได้เลยนะเรื่องแนวนี้..

ผิดนิดหน่อยเอาใหญ่เชียวนะ.....:D:D:D:D
    ปล.ไม่เป็นไรเรื่องขั้วไฟ(วันหลังไปหมุนให้คนในคลับ
    หลายๆคันหน่อยจิเอาที่ยังไม่ล้างไฟหน้านะ.5555+):p:p
    ...ล้อเล่นนะครับ...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 มีนาคม 2009
  14. Original

322
    0
    0
    555+++++++++++
    ไม่เอาดี กว่าเดี๋ยวโดน คนอื่นที่ว่าเตะเอา

15. TG Rover

936
    2
    0
    พี่ไมโล ครับ ขอลิ้นปีกคืนด้วยนะครับ เผื่อใช้

16. Original

322
    0
    0
    ได้ครับ บอกครั้งเดียว ก็รู้แล้วครับ
    เจอกันเที่ยวหน้าเอา ติดไปให้แน่นอนครับ

เพราะผมบอกตั้งแต่แรกแล้วว่ามันใช้กับรถผมไม่ได้ ผมก็ไม่รู้ว่ามันเป็น เพราะอะไร เหมือนกัน

17. WATrover

611
    1
    0
    55..เงียบเหงาๆๆๆ

:sad::sad::sad::sad:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 เมษายน 2009
  18. TG Rover

936
    2
    0
    นึกว่าลืม เป็นผมนะมาเอาที่บ้านก็จะมาคืนที่บ้าน

19. cha_w124

cha_w124 New Member Member

4
    0
    0
    รวดเร็วทันใจดีจิงๆเลยคับพี่ ขอบคุณพี่วัติที่ทำให้ผมตาสว่างขึ้นเอ่อไม่ใช่สิไฟหน้ารถผมสว่างขึ้นคับพี่ :D:Dวันที่5เม.ย.09.00.รับทราบคับพี่

20. WATrover

611
    1
    0
    อิอิอิ..จัดไปอย่าให้เสีย..

ไม่เป็นไร.เข้าไปแล้วกันเดี๋ยววันเสาร์จะไปเดินเล่น
    บ้านหม้อ/คลองถมอาจมีอะไรเด็ดๆมาทำเล่นอีก..:D:D

21. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    เพ่วัดคับบบ

ไฟ ขาว แบบไหนคับบบบ อยากรุ้ ช่วยถ่ายรูปน่อย ๆๆๆ
    อยากรุ้มาก ๆๆ

นัดชื้อของ อิเกิ้ลมา ห่วยสุดๆๆๆๆ

22. WATrover

611
    1
    0
    มันไม่เหมือนซีนอนนะ

แสงออกนวลๆกว่าของเดิมๆครับไม่ใช่ขาวแบบ
    ซีนอนนะครับ..แต่ยังไงแสงมันก็ยังออกเหลือง.

23. ray_d_zann

ray_d_zann New Member Member

15
    1
    0
    อยากได้กรองสแตนเลสใส่ E-CAR ครับ
    เท่าไร
    900อ่ะป่าวครับ

24. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    อ๋อ ขอบคุนคับบบ !!!!

25. WATrover

611
    1
    0
    ถูกต้องครับราคาตามนั้น..

ถูกต้องครับราคาตามนั้นเลยแต่เป็นกรองสแตนเลส
    ที่ใส่กับหม้อดักอากาศเดิมติดรถนะครับ.เปลี่ยนจาก
    กระดาษเป็นสแตนเลส....(HURRICANE)
    สนใจสั่งได้ครับ.

26. WATrover

611
    1
    0
  27. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    จัดไป รับทำ Remote ด้วยสิ มีวงจรให้

28. WATrover

611
    1
    0
    ได้ครับ..

ยังไงพี่ก็เป็นครูให้ผมด้วยนะครับ.จะลองดูตามที่คุย
    กับพี่ครับแต่ขอดูแบบวงจรกับของจริงเทียบก่อนครับ
    จะได้ไม่พลาด....:):):):):)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้