ซื้อรถจากศูนย์หรือผ่านเชล์ดีกว่ากันครับ

การสนทนาใน 'Pickup Forum' เริ่มโดย nakata, 4 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nakata

nakata New Member Member

292
    15
    0
    พอดีที่บ้านไปจองรถมา ISUZU มาครับ ไฮแลนเดอร์ พลัพตินั่ม รุ่นที่มีกล้องตอนถอยนะครับราคา850000บาท ครับเลยอยากรู้ว่าแพงปะครับหรือใครพอจะมีเซลล์ที่สามารถออกรถได้ราคาถูกกว่านี้ช่วยแนะนำทีครับเพราะออกรถเดือนมีนาคมเลยยังมีเวลาหาอยู่ครับ ขอบคุณครับ

2. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    อันนี้อยู่ที่ต่อรองกับเซลล์ อะครับว่าสดหรือผ่อน ของแถมส่วนลดอะไรประมาณนี้ครับ

3. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    คุยกับเซลล์อาจจะถูกลงหรือไม่ก็ได้ของแถมอีกหลายอย่าง
    อันนี้ถามเพื่อนมานะครับเพื่อนมันเป็นเซลล์

4. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    พี่พีจะออกกะบะแล้วหรอ

5. NobodyPerfect

NobodyPerfect New Member Member

123
    14
    0
    สวัสดีครับ

ราคารถ ISUZU จะเท่ากันทุกศูนย์ครับ

จะแตกต่างก็ตรงข้อเสนอของเซลล์้ที่จะให้กับลูกค้า เช่น ส่วนลดเงินสด หรือของแถม ครับ

แนะนำให้ลองดูข้อเสนอหลายๆ ที่ครับ

ที่ไหนใ้ห้ข้อเสนอที่ถูกใจค่อยตกลงกับที่นั้นครับ

6. up to you

up to you New Member Member

35
    1
    0
    ยังไงออกรถที่ศูนย์ก็ต้องซื้อผ่านเซลล์ครับ

ซื้อผ่านซลล์ก็คือออกรถที่ศูนย์นั่นล่ะครับ เหมือนกันครับ

รายละเอียดตามด้านบนครับ

ลองเปรียบเทียบดูหลายๆที่ตามที่ข้างบนบอกครับ ขอให้ถูกใจถูกราคาครับ( ของแถม+ส่วนลด )

7. nicecar

nicecar New Member Member

468
    15
    0
    ซื้อผ่านศูนย์ กะ ซื้อผ่านเซลส์ ก็เหมือนกันล่ะครับ เพราะเซลส์ทำงานอยู่ที่ศูนย์ เรื่อง ราคา,ของแถม ลอง pm มาบอกได้ครับ ที่ทำงานเก่าได้พิเศษทั้งราคา,ของแถม และ ดอกเบี้ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้