สวัสดีปีใหม่ น้าโต้ง เเละครอบครัวบลูเบริด์ครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย god army, 4 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    มาช้าไปนิดส์คงไม่ว่ากันนะครับ ขอให้ น้าโต้งเเละ พี่-น้องครอบครัว บลูเบริด์ สุขภาพเเข็งเเรง ร่ำรวยเงินทอง ปลอดภัยไร้โรค คิดสิ่งใดขอให้สมปราถนานะครับ

:D:D:D
    ***ปล.เมื่อไหร่ลูกเราจะดองกันน้า???:eek::eek:

แก้ไขล่าสุด: 4 มกราคม 2009
  2. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    สวัสดีปีใหม่คร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบทุกคน

3. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    สวัสดีปีใหม่ครับ พรี่ลุงเป้.............

ขอให้พรี่ลุงเป้ และครอบครัว มีความสุขสนุกสุดแสนตลอดปีใหม่นี้
    เช่นกันนะคร๊าบบบบบ :D:D:D:D

4. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    งอนล์....มาเรียกเค้าลุง งอนล์ๆๆ

5. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    อายุลุงเป้ เกินงอนนนนนน นานแล้วนะ.....

อิอิ
    :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้