ใครเคยเปลี่ยนบูชยางและสารพัดยางตัวรถ B14 มาแล้วบ้างครับ.. เท่าไหร่

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย JuiceRama2, 4 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JuiceRama2

JuiceRama2 New Member Member

153
    10
    0
    กำลังทยอยทำเพิ่มเรื่อยๆ ครับ..

อยากทราบว่าบูชยาง ยางรอง ตามจุดยึด จุดหมุนต่างๆ ราคาแพงไหมครับ..

เคยยกรถขึ้นฮอยท์ ดูใต้ท้องเห็นมันฉีกๆ ขาดๆ บ้างก็มี..

คงใช้ของแท้ครับ..เพราะทนดี.. เอ.. รึว่าของเทียบ ดีหนอ..

ขอคำแนะนำครับพี่ๆ ..
    :D:D:D:D

2. kooljo

kooljo New Member Member

516
    18
    0
    ดีสุด เขาว่า ต้องเป็นยูรีเทน นะ ว่าจะหามาเปลี่ยน B 13 เหมือนกัน แต่เห็นว่าราคาแรงเหลือหลาย

3. JuiceRama2

JuiceRama2 New Member Member

153
    10
    0
    ยูรีเทน ราคามันแรงเกิน.. ของดีจริงครับ.. แต่ผมรถบ้าน.. ขอใช้แบบบ้านๆ ก็พอ

เจอราคาแล้วครับ.. ทำเป็นราคาอ้างอิงได้.. ตามลิงค์ไปดูเลย

http://www.autoatone.com/inquiry_answer.php?page=answer&keywords=B14

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้