สอบถามไฟหน้ารถ EK 99 ครับผม

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย khwan21, 6 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. khwan21

khwan21 Member Member

206
    17
    18
    สอบถามไฟหน้ารถ EK 99 ครับผม

คือว่า ผมจะตั้งไฟหน้าให้ต่ำลง ต้อง หมุน ไปทางไหนหรอครับผม

แล้ว ไฟหน้าอ่ะครับ หลอดมันไม่ขาดนะครับ แต่มันไม่ติดสักที อ่ะครับ

บางทีก็ติด บางทีก็ไม่ติดอ่ะครับ

ไม่ทราบมาจากสาเหตุ อะไรหรอครับผม สายไฟขาด หรือ ปาวอ่ะครับ

แล้ว จะเอาไปให้ ช่างที่ไหนดูได้บางอ่าคร้าบบ ><"

ขอบคุณคร้าบบ

2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    เคยเห็นกระทู้เก่าๆมีอยู่ครับลองหาดู

3. khwan21

khwan21 Member Member

206
    17
    18
    เจอแร้วครับ

ขอบคุณครับ

แต่ก็ งง ว่า หมุน ไปทาง ซ้าย หรือ ขวา T_T

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 มกราคม 2009
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้