ใครรู้วิธีซ่อมไล่ฝ้ากระจกหลังมั่งครับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย java, 3 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. java

java New Member Member

9
    0
    0
    มีใครพอรู้วิธีซ่อมไล่ฝ้ากระจกหลังมั่งครับพอดีไปติดฟีล์มพี่แกทำขาดไป 3 เส้น ขาดแบบเส้นยาวๆและก็สั้นๆหรือใครพอรู้ร้านซ่อมก็แนะนำได้ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. oh1436

oh1436 New Member Member

17
    0
    1
    มีปากกาที่ใช้เขียนเชื่อมลายปริ้น พอใช้ได้ครับ หาได้ตามบ้านหม้อ
    แต่ราคาแพงหน่อยนะ

3. BuGI_GT

BuGI_GT Active Member VIP

3,217
    11
    38
    ตามที่เพื่อนแนะนำมาครับ มีขายอยู่
    เป็นปากาเคมีเชื่อมลายวงจร
    (ไม่ใช่ที่เขาเอามาเขียนลายวงจรเพื่อนำไปกัดปริ้นท์นะ คนละอย่างกัน)
    :D

4. java

java New Member Member

9
    0
    0
    ;)ขอบคุณครับ.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้