แนะนำสีรถให้ R10 ของผมหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Udong, 3 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ช้ายเห็นด้วย.........ถ้ามันใส่ได้ หรือ ถ้าติดนิด ๆ หน่อย ๆแล้วแก้ได้ก็ใช้โลด........แต่ถ้าติดแบบใช้ชีวิตประจำวันแล้วเครียด.........ผมว่าอย่าไปฝืนมันเลยดีกว่า.......เพราะเดียวมันจะยาว ไม่เข้าเรื่อง.....:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้