แวะมาถามพี่น้องว่า24นี้จะมีคัยไป สนามเทพนครบ้าง

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย เดียร์ Commonrail Shop, 3 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    พิมผิดโทษทีคับ
    แล้วจะสร้างมาทามไม พูดได้คำเดวว่า เซ็งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ หุหุ

1. ผมว่าเลื่อนก็ดีนะครับ ถ้าจัดก็คงไม่สนุกครับเพราะว่าพื้นเทรคยังใหม่อยู่ เท่าที่รู้นะครับ รถที่ไปเทสมากดใด้ไม่เต็มครับ ถึงจัดไปเวลาก็คงสู้ปีที่แล้วไม่ใด้ แล้วตัวแรงทั้งหลายจะทำลายสถิติตัวเองใด้ยังงัยครับพี่น้อง สู้ทนรออีกสักนิดกลับไปจัดที่คลองห้า แล้วพื้นเทรคก็ดีเหมือนเดิมระบบเซฟตี้ก็พัฒนาใหม่ ถนนก็ขยายเพิ่มอีก อยู่ที่ว่า สำนักใหนเซ็ทรถมาดี โอ้ยมันกว่ากันเยอะเลยครับ ส่วนที่สนามเทพนครคงต้องรอให้เสร็จสมบูรณ์กว่านี้นะครับเพราะเท่าที่เห็นน่าจะยังอีกเยอะครับ เอ้าว่ากันตามความเป็นจริงนะครับพี่น้อง (ขออภัยนะครับเขียนยาวไปหน่อย ไม่ใด้ฝักใฝ่ฝ่ายใดฝ่ายหนึ่งนะครับ เป็นความคิดส่วนตัวนะครับ ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะครับ)

2. TEUY

TEUY New Member Member

2,169
    27
    0
    รอต่อไปครับผม

3. vzapop

vzapop New Member Member

59
    5
    0
    ผมว่าแล้วววววว......................ยังไงคลองห้าก็ประสบการณ์เรื่องแดรกเยอะกว่าอยู่แล้ว

ธุรกิจของ เทพนครเขาเยอะ

เรื่องรถแข่งอาจจะเป็นเรื่องเล็กสำหรับเขา

แถมเรื่องแทรกลื่นก็แก้ไม่หาย ซึ่งมันสำคัญซะด้วย

เห็นรถแรงวิ่งทีไร...........ก็ได้เต็มที่แค่ 8 กลางๆ

เอาใจเชียร คลองห้าครับ

4. konohai

konohai New Member Member

44
    1
    0
    SOUPED UP เลื่อนโดยไม่มีกำหนดจ้าาาาา รายงาน ณ วันที่ 23 มค 52

5. upคับ

jimmyjoe ถูกใจสิ่งนี้
  6. jamesbond007

jamesbond007 New Member Member

42
    1
    0
    แง่ววววววววว

เซงเลยอ่ะ

ที่คลอง 5 ก็ดีเหมือนกัน

7. TEUY

TEUY New Member Member

2,169
    27
    0
    รอต่อไปคับพี่น้อง

8. โอ๋E-CAR

โอ๋E-CAR New Member Member

358
    0
    0
    อดดูเลย...

9. jimmyjoe

jimmyjoe New Member Member

340
    22
    0
    ไม่อดหรอกครับ แต่...ช้าหน่อยเท่านั้นเอง
    รออยู่เหมือนกาน:D
    +ไปครับคุณเดียร์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้