แวะมาถามพี่น้องว่า24นี้จะมีคัยไป สนามเทพนครบ้าง

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย เดียร์ Commonrail Shop, 3 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ตามนั้นคับ คริๆๆ

1. kapook2003

kapook2003 New Member Member

21
    0
    0
    ผมไปดูครับ
    ให้ไปกันมากนะครับ

2. กลัวสนามไม่ทันอีก เพราะขับผ่านมาเมื่อวันที่ 5 ยังไม่ไปไหนเลย ลุ้นๆๆคับ
    ยังไง ผมก็ไปแน่นอนคับ เอิกๆ

3. โอ๋E-CAR

โอ๋E-CAR New Member Member

358
    0
    0
    ไม่พลาดครับ

4. gsrt

gsrt New Member Member

135
    5
    0
    รอฟังข่าวอีกทีดีกว่าครับ ว่า Souped Up อาจมีเปลี่ยนแปลง

5. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    ถ้าไม่เลือน ไปแน่นอนครับผม

6. [P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew

[P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew New Member Member

271
    7
    0
    ไปแน่ครับพี่น้อง แต่ยังไงรอฟังครับ

7. อย่าให้เลื่อนเลยนะคับอยากดู จะแย่แล้ว คริๆๆ

8. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    ไปอีกคันคับบบบ

9. up++++คับ

10. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    สงสัยจะแห้ว เห็นมีข่าวว่าอาจเลื่อนอ่ะ สงสัยไส้เลื่อน

11. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38

โรค เลือน ระบาด ครับ ถ้าเป็นแบบนี้

12. โหขออย่าให้เลื่อนเลย อยากดูมากๆๆ

13. TEUY

TEUY New Member Member

2,169
    27
    0
    ใกล้แล้วครับ ใครทราบข่าวความเคลื่อนไหวบ้างครับ ว่าจะมีป่าว

14. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    อยากรู้ความเคลื่อนไหวจังเลยคับ ไม่รู้ว่าสนามเป็นไงบ้างแล้ว
    ใครผ่านไป ยังไงฝากถ่ายรูป มาให้ดูหน่อยได้ป่าวคับ

15. nick plararacing

nick plararacing New Member Member

205
    2
    0
    เลื่อนแน่นอนครับ....รอผู้จัดออกมาประกาศ จากวงในทดสอบแล้ว

16. จาเลื่อนทามไมหนอ ไม่น่าเลื่อนเลยเซ็งๆๆๆจะได้ดูรถแรงๆก็อดอีก หุหุ

17. NaWaa

NaWaa New Member Member

5,079
    85
    0
    ถ้าไม่เลื่อนเจอกันคับพี่เดียร์....:D:D:D

18. [P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew

[P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew New Member Member

271
    7
    0
    รอคอยกันต่อไป

19. อ่อคับ ยังไงโทรบอกด้วย ถ้าไป 087-1318427 นะ หุหุหุ

20. TEUY

TEUY New Member Member

2,169
    27
    0
    ว้าแย่จังเลย แล้วจะเลื่อนไปวันไหนเหรอครับ ใครทราบบ้างเอ่ย

21. up+++

22. NaWaa

NaWaa New Member Member

5,079
    85
    0
    ได้คับพี่เดียร์ :D:D

23. ตกลงยังไงกันคับผู้รู้ช่วยมาชี้แจงด้วยคับ (ลุ้นๆๆๆ) อย่าเลื่อนๆๆๆ เลย สาธุ!

24. [P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew

271
    7
    0
    เลื่อนแล้วนี้ครับ เห็นบอกว่าไม่มีกำหนดด้วยมั่ง อดเลย

25. hart555

hart555 New Member Member

6
    0
    0
    มันหรอกให้พวกเราดีจัย.....แล้วมันก้อ......เลื่อน.......

26. เฟี๊ยต

เฟี๊ยต New Member Member

44
    0
    0
    จัดไปคับ สนามจะเสร็จทันหรือป่าวก็ไม่รู้คับ:)

27. เลื่อนแน่นอนครับ และก็ย้ายไปจัดที่คลองห้า ผมไม่แน่ใจว่าก่อนสงกรานต์ หรือ หลังสงกรานต์ แต่ประมาณนี้แน่นอนครับ แล้วเจอกันที่คลองห้าคร๊าบบบบ

28. [P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew

271
    7
    0
    ว่าแล้วดึงไปคลอง 5 เหมือนเดิม แต่ก็ดีครับ ไปดูสนามที่ทำใหม่น่าจะสวยขึ้เยอะ อิอิอิอิ

แล้วจะส

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้