ฝากให้+++++โท...เนียน+++++ล้อสวย

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย Original, 25 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    :mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 มกราคม 2009
  2. Original

322
    0
    0
    จบ++++++

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 มกราคม 2009
  3. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    สวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆอ่ะครับ.

ไมโลสวยอ่ะมีตำหนิไหมหรือเนียนๆเลยเอามาเทียบ
    รถผมก่อนได้ป่าวมันสวยดี:D

4. Original

322
    0
    0
    :sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad:

ให้ลองไม่ได้หรอกพี่ ของนาย โท.......เนียน ครับ
    ล้อสวยมากครับพี่ สีไม่ลอกเลยครับ ขอบล้อก็ไม่มีเบียดครับ
    :cool::cool::cool::cool::cool::cool:

5. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    สวยดีครับ แต่ นิ้ว หัวแม่เท้า เล็บขบ หุหุ

6. WATrover

611
    1
    0
    ว่าแล้วเชียว....

โอมคิดแซวเหมือนผมเลย5555นิ้วเท้าใครเอ่ย...
    ไมโลถ้าไปเชียงกงฝากถามกระปุกน้ำฉีดกระจกของBMW E46
    ให้หน่อยจิว่าเท่าไร/และราคายาง18"นะพอดีน้องนักศึกษา
    ที่สันติราดที่รุจักเขาหาอยู่...:D

7. Original

322
    0
    0
    พี่อะไหล่รถยุโรป ลองดูที่เซียงกงพระราม5 ได้เลยพี่มีแน่นนอนครับ แต่ราคาเท่าไรไม่รู้
    ถ้าจะเอาเบอร์คนที่เซียงกงให้พี่โทรมาหาผมละกัน

ส่วนยาง 18 ให้หาใน GOOGLE เลยพี่มีแน่นนอน

รู้สึกชอบจังเลยนะไอ้เลข 18 เนี่ยระวังเถอะ

เมื่อคืนนั่งดื่มกับ โท....เนียน กันสะตีหนึ่งเลยพี่ ที่บ้านผม ไม่รู้ว่านายโทถึงบ้านตีอะไรหว่า ถ้าอ่านกะทู้แล้ว
    ช่วยลงเวลาด้วยครับ

8. WATrover

611
    1
    0
    ฮ้าๆๆๆๆๆๆ

ไอ้เลข 18 นี่ล่ะสำคัญมันเป็นเลขขนาดวงMAXและเลขอายุคนขับด้วยล่ะ..:D
    ดูดู้ดูน้องทำโทรมาหาผมตอนสามทุ่มบอกยางหนูแตกจะให้ออกไปดู......
    (แหม่ถ้ายังไม่เข้าบ้านล่ะก็ได้ดูดำดูดีกันแน่ๆๆ):p

9. Original

322
    0
    0
    ทำไม................เข้าบ้านแล้วออกไม่ได้เหรอพี่.............

ก็บอกออกไปซื้อบะหมี่ดิ.........เดี๋ยวมา

นอกจากดูยางแล้ว จะดูอย่างอื่นอีกเปล่า

หรือจะเชคช่วงล่างให้เค้าด้วยล่ะ ระวังเถอะ

10. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ช่วงล่างอาจจะหลวม นะ E46 ที่บ้าน ทำมาสองรอบละ หุหุ

11. Original

322
    0
    0
    หลวมขนาดไหนเหรอครับ นายโอมห์
    แกว่งได้เลยหรือเปล่า แล้ว E46 ที่บอกรุ่นรถ หรือรุ่นคนครับ

12. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    กระทู้นี้มันมีเงื่อนงำนะ

13. papang_2520

papang_2520 New Member Member

1
    0
    0
    เจ้าของเดิม

ใครสงสัยก็ไม่ต้องโทรมานะครับ(รบกวนผม) ราคา ตามที่ เจ้าของกระทู้บอก 12000 บาท ครับ

14. WATrover

611
    1
    0
    เห็นล้อโทเนียนแล้ว...

เห็นแล้วใส่รถโทเนียนสวยมากเลยโหลดกำลังดี:D

15. Original

322
    0
    0
    สวยไหมล่ะ

กว่าจะได้มา

16. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    มันถึง โท หรือ ยัง ว้า(วะ)

17. Original

322
    0
    0
    ถึงแล้วคร๊าบ ทั้งข้อความ แล้วก็ ล้อด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้