"Merry Christmas & Happy New Year 2009"

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย barague, 24 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. barague

barague Guest

0
    0
    0
    "Merry Christmas & Happy New Year 2009" พรุ่งนี้แล้วนะคับ ก้อขอให้สมาชิกทุกๆท่านจงมีความสุขสำราญ ร่ำรวยเงินทองไหลมาเทมา สุขภาพแข็งแรง คิดอยากจะซ่อมรถก้อได้ซ่อม คิดอยากจะได้อะไหล่หายากๆก้อขอให้ได้ สู้ต่อไปทั้งรถทั้งคนและทุกซีรีย์ของ ROVER เลยนะคับ Happy ทุกๆคนคับ อาเมน.

2. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    ขอบคุณ มากมาก ครับ

3. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    นั่น ขอบคุณครับ ซ่อมๆๆๆ

4. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    ขอบคุณครับ

5. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    555.

ขอบคุณครับ.แล้วไอ้แบบคิดจะขา..........ล่ะครับ.55555:p

6. barague

barague Guest

0
    0
    0
    โอ้ย!อย่าคิดที่จะขายเลยคับ เสียดายแย่แถมโกรธอีกต่างหาก ผมยังชอบเลยคับ ดูดีมีฐานะ HONDA ยังสู้ไม่ได้เลยคับ ไปไหนต่อไหนยามให้จอดแถวหน้าตลอด เพราะรถสวยดีและก้อไม่เคยเห็นเลยให้จอดข้างหน้า (บางทีเขียนบัตรจอดรถมันยังลงชื่อยี่ห้อไม่ถูกเลยคับ) มันต้องถามว่ารถคันนี้ยี่ห้ออะไร เป็นซะอย่างงั้น โครตภูมิจัยเลยคับ ส่วนรถที่เห็นจำเจๆมันให้ไปจอดท้ายๆคับ อีกอย่างบริษัทแม่ที่อังกฤษก้อยุบไปหมดแล้ว อีกสักพักคงจะหากันยากเพราะเริ่มมีคนสะสม ตอนนี้อะไหล่บางชิ้นยังหายากเลยคับ ของผมรุ่น 220 ยังหายากกว่า 623 อีกผมยังรักมันเลยคับ เหมือนพวก BENZ W 124,126 ที่ตอนนี้มา build ใหม่ทั้งคันนั่นแหละคับ ดูแล้ว classic ดีพอๆกับ jaguar อย่างนั้นเลย.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้