+++++ ขอขอบคุณชาว HONDA ทุกท่าน +++++

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Super_Ning, 26 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. [Soft][EF]

[Soft][EF] New Member Member

144
    1
    0
    รุปสวยมากๆคับคนถ่ายเก่งมากๆเลย

p/s มีรุป ef ล้อ jazz แดงบ้างไหมอ่า ลูกป๋มเอง อิอิ

อยากได้ถ้ามะมีก้อมะเปงรายค๊าบ ขอบคุณคับ

2. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    เเจ่มมาก อิอิ

3. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    คราวนี้ติดงานไปได้หน่อยเดียวเองอ่ะ (ไปส่งถั่ว ฮิๆ)

ติดงาน + ความรับผิดชอบ

ใว้ถ้าไม่ ตรงกันล่ะจะลงมันทุกรุ่นเลยให้ตายสิเอ้า ฮิๆ

4. PoR@HONDA.Vtec

[email protected] New Member VIP

1,166
    16
    0
    เย้ๆๆๆๆๆ หนุกหนานๆ

5. Nutty Saba

Nutty Saba New Member Member

9
    0
    0
    รถเยอะดีครับมันดี

6. อยากกินโก๋แก่ รสไก่อ่ะน้าบอล ขอบ้างดิ(จิงๆนะคร๊าบ)

7. benz@asimo

benz@asimo New Member Member

286
    0
    0
    อ่ะถูกต้อง จัดดิ งานดีๆอย่างงี้ ไม่จัดไม่ได้แล้ว เต็มเหนี่ยวเฟ้ย

8. ขออีกที งานที่ผ่านมาดันเพลาขาด เลยไม่ได้ใส่แบบเต็ม ๆ อ่ะไปร์ส

9. แหมๆๆ แต่ละคน เดี๋ยวก้อเอาสัก ต้นปีเลยเนี้ย 555

10. pammie

pammie New Member Member

1
    0
    0
    อยากไปม่างอ่า
    ว่าแต่ Cityทะเบียน 6608 นี่แฟนใครอ่า อิอิ

11. Badboy ll

Badboy ll New Member Member

2
    0
    0
    ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ ทางผู้จัด อ๊อด ไปร์ นิ้งค์ และคนอื่นด้วย ทางทีมงานทุกคน ทาง sponser และทางสนาม ที่ทำให้มีวันนี้ และทุกอย่างลงตัวแบบสุดๆครับ :) :) :)
    ขอบคุณ พี่น้อง ชาว ฮอนด้าคลับไทนแลนท์ ทุกท่านที่ให้ความร่วมมือมากขนาดนี้ อิอิ

ขอบอกว่างานนี้มันมากๆครับ ครบทุกรสชาดจิงๆ :D :D :D

และจะให้ความร่วมมือตลอดแน่นอนครับ จาก PRELUDECOMMUNITY :D :D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 พฤศจิกายน 2006
  12. red shock

red shock New Member VIP

334
    6
    0
    เซ็งครับ ไปดูอย่างเดียว รถอยู่อู่เลยอดวิ่ง

13. ^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M

^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M New Member Member

1,292
    3
    0
    จัดรุ่นไร ยังไง ไม่ค่อยซีเรียสคับ เหมือนมีตติ้งใหญ่มากกว่า นานๆจะได้ลงไปที

ถ้ารถไม่พังลงไปอีกคับ ลงไปวิ่งมา เกียร์ถอนไปแล้ว ลูกปืนล้อแตก อ่อนแอจิงๆ สุขภาพรถ

งานสนุกดีคับ บรรยากาศแจ่มเลย

14. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    มันแบบนี้ต้องมีอีก

15. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0

สนุกมากๆคับ คนร่วมงานเยอะจิงๆ เบียร์ก็อร๊อย อร่อย (กินกันได้ไง70 ขวด 55) ช่วงบ่ายแก่ๆเรยไม่ได้ดูอ่ะมาวหลับซะก่อน (ตื่นมาเพื่อนตกรอบหมดแร้ว เหอๆ) แล้วน้องผู้หญิงที่โดดนรถชนเมื่อตอนเช้าวันงานตอนนนี้อาการเป็นไงบ้างอ่ะคับ? น่ากัวจิงๆ ใครรู้บอกหน่อยนะคับ

16. ผมก้อต้องขอบคุณทาง PRELUDE COMMUNITY เช่นกันนะค๊าบ

ที่มาร่วมงานนี้อย่างมากมาย แล้วไว้ว่างๆค่อยเจอกันใหม่นะค๊าบ

17. นี้ขนาดว่าอ่อนแอนะเนี้ยโน๊ต น้ำแข็งแห้งเกือบหมดถังเลยนะนั้น

18. เอาแบบนั้นเลยนะคร๊าบ

19. สรุปแล้วน้องผู้หญิงคนนั้นไม่เป็นอารัยเลย แค่ฟกช้ำ ดำเขียวเท่านั้นเอง

(ไอ้คนที่ไปส่งน้องเขามันบอกมานะ) ว่าแต่ เมิงทำไมห่วงน้องเขาออกนอกหน้าจังว่ะ

20. Super_Ning

Super_Ning New Member VIP

2,302
    5
    0
    นิ้งก็ต้องขอบคุณทาง PRELUDECOMMUNITY ด้วยเหมือนกันคะ ที่มากันเยอะแยะมากมาย

เป็นสีสันให้กับงานด้วย ขอบคุณมากๆจากใจจริงคะ ยังไง ปีหน้ามาร่วมเป็นสีสันในงานอีกนะคะ

21. Super_Ning

2,302
    5
    0
    ขอบคุณโน๊ตด้วย ที่เอารถแรงๆ มาให้เพื่อนๆเราชมกัน อิอิ

22. Takumi_6642

Takumi_6642 New Member Member

182
    0
    0
    แอบมาดู,,,อิอิ

23. สนใจไหมค๊าบ ซื้อฮอนด้าสักคันซิค๊าบ แซวขำๆค๊าบ อิอิ

24. ^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M

^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M New Member Member

1,292
    3
    0
    กำ พิมซะโน้ตอายเลย รถวิ่งเป็นเป็ดเลย เวลาแย่โคด คราวหน้าเอาใหม่ งานนี้ขำๆรถไม่พร้อมเท่าไร งานหน้าต้องพร้อมกว่านี้ มีกำหนดงาที่แน่ๆแล้ว เด่ว3ดอร์โน้ตกับซิตี้ เอก ลงไปวิ่งอีกคับ (ถ้าไม่พัง)

25. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    สู้ๆๆ คับ :) :) :)

26. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    แอบมีรูปติดกับเค้าด้วย :):)
    ขอบคุณผู้จัดมากมายนะท่านที่มีงานดีดีแบบนี้ให้ได้มาร่วมสนุกกัน
    โอกาศหน้า club Si พร้อมสนับสนุนเต็มที่นะครับ :D:D

27. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    ผมตัวแทนของ FF Drift CREW Thailand (กลุ่มดริฟท์ขับเคลื่อนล้อหน้าแห่งสยามประเทศ) :)

ขอขอบคุณ ชาว Honda ทุกๆ ท่าน ที่เอื้อเฟื้อสถานที่ ให้พวกเราได้มิตติ้งและทำกิจกรรมกัน :)

งานวันนั้น สนุกมากครับ ไม่ได้ใส่กันเต็มๆ มานานแล้ว :D

ถ้าคราวหน้าจัดกันอีก พวกผมขอไปร่วมด้วยนะครับ ;)

ขอขอบคุณอีกครั้งครับ :eek:

ปล ท่านที่อยากมาแจม หาความรู้และทักษะกับพวกเรา เข้ามาคุยกับพวกเราได้เลยนะครับ
    แต่อย่าเข้าไปเล่นเลย อันตรายครับ เข้ามาคุย และดู Line และทยอยเล่นครับ รับรอง ปลอดภัยครับ :D

28. Super_Ning

2,302
    5
    0
    แจ่มมากๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้