+++++ ขอขอบคุณชาว HONDA ทุกท่าน +++++

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Super_Ning, 26 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    ร้อนโคตรๆแต่ก็มันมากคับ ปีหน้าจัดอีกเน้อ

2. benz@asimo

benz@asimo New Member Member

286
    0
    0
    งานดีๆอย่างงี้สุดยอด ประทับใจครับ คนรักฮอนด้าเยอะมาก สุดยอด ลงแข่งแต่ละรุ่นที่โห๋ 50 กว่าคันทุกรุ่น แจ่มเลย คัยมีรูปเอาลงมาโพสให้ดูด้วยนะครับ อืมไปร์ส อ๊อด พี่ว่า จัดปีละ 2 ครั้งได้มะ หนุกดีอ่ะ แบบว่า ซํก 6 เดือนครั้ง ฮิๆ ลองเสนอดูนะ ไม่ดีไม่เป็นรัยจ้า

3. CassyBank

CassyBank Member Privilege

42
    33
    18
    เป็นงานที่สนุกมากเลยครับ

มีแบบนี้ทุกปีเยี่ยมเลยครับ

:D :D :D

4. ตองพี

ตองพี New Member Member

47
    3
    0
    สนุกมากๆครับ เพิ่งเคยลงสนามครั้งแรกที่งานนี้ด้วย อุอุ ขำๆ :D:D:D

5. Yom_Zing

Yom_Zing New Member Member

104
    1
    0
    สนุกดีจ้า มีอีกไปอีก

6. m_overkids

m_overkids Legend (R.I.P.)

302
    6
    0
    อยากทราบผล+เวลาอ่ะคับ ใครมีข้อมูลรบกวนจัดให้หน่อย

7. จิงๆอ่ะมีครับ แต่รู้สึกว่าจะไม่ครบ เนื่องจากว่าเวลากระชันชิดมาก เลยลืมหยิบมา

8. ผมต้องขอบคุณสปอนเซอร์ทุกท่าน ที่ให้การสนับสนุน

และขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชาวฮอนด้าทุกท่านที่ทำให้

งานนี้ลุล่วงไปด้วยดี ขอบคุณ RCWEB และ BDA ด้วยครับ

ผมคงไม่มีอะไรจิงๆ นอกจากคำว่า มันส์มากๆ ขอบคุณครับทุกคน:D

9. oodudom

oodudom New Member Member

190
    4
    0
    สรุปยอด

จำนวนรถที่เช้าแข่งขัน

รุ่นแบร็คเก็ต 21วิ 40คัน
    19วิ 53คัน
    17วิ 58คัน

รุ่นโอเพ่น D1 12คัน
    D2 23คัน
    D3 20คัน
    Unlimited 12คัน

รวมรถที่เข้าแข่งขันทั้งหมด 218 คัน

รายได้จากค่าสมัคร ทั้งหมด 37,150 บาท

หัก ค่าสนาม 21,800
    ภาษี หัก ณ ที่จ่าย 1,998
    ค่าStaffทางสนาม 1,300
    ค่าStickerที่ระลึก 3,000
    ค่าPepsi ผู้จัด 50

ยอดเงินที่ได้ หลังหักค่าใช้จ่ายทั้งหมด 9,002 บาท

เงินจำนวนนี้จะนำไปบริจาคเพื่อการกุศล
    โดยจะไปทำอะไร ที่ไหน นั้นจะแจ้งให้ทราบอีกที :D

10. ค่าน้ำมันวิ่งไปรับเอาของรางวัลผมล่ะคร๊าบ ลืมแล้วล่ะซิเนี้ย

11. Super_Ning

Super_Ning New Member VIP

2,302
    5
    0
    ขอบคุณทุกๆท่านจากใจจริง งานนี้เสียเหงื่อเยอะมากๆ แต่คุ้มกับเหงื่อทุกหยดที่ไหลออกมาจิงๆเลยจ๊ะ

12. mr.wat

mr.wat New Member Member

991
    9
    0
    แค่นั่งดูยังมันส์แทนเลยครับ เสียดายที่ไม่ได้ใช้ฮอนด้า .....รุ่นโอเพน นี่แรงๆทั้งนั้น เวลาดีที่สุดน่าจะ 12.8 ถ้าจำไม่ผิด แอคคอร์ด h22+turbo จากเชียงใหม่ (ข้อมูลผิดพลาดยังงัยขออภัย)

13. ประมาณนั้นคร๊าบเพ่วัช ว่าแต่เวลาของเขาจิงๆ น่าจะประมาณ 12.5 นะเพ่ อิอิ

14. BJ'Shop

BJ'Shop New Member Member

3
    0
    0
    ขอบคุณไปร์ท นิ้ง อ๊อด ผู้จัดและทีมงานทุกคนที่ทำให้มีกิจกรรมดีดีแบบนี้นะครับ :)

15. iMM

iMM Member Member

247
    13
    18
    พังคาที่จอดรถ เซงเลย อดแข่ง

16. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    ก็ดีนะคับ เอาสัก 3เดือนครั้งก็ได้คับ เป็นMeeting honda ไปเลย..... :D :D :D

คราวหน้าแยกรุ่นH22 ด้วยเหอะค้าบ.....Prelude และ Accord ก็ไปกันค่อนข้างเยอะ แต่เห็นลงกันไม่กี่คันเอง มันสู้ไม่ไหวจิงๆค้าบ........:( :( :(

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 พฤศจิกายน 2006
  17. CassyBank

CassyBank Member Privilege

42
    33
    18
    มีรูปรถเพื่อนๆ เอามาให้ดูบางส่วนครับ

:D :D :D

18. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    มันส์มากคับ ขอบคุณทางสปอนเซอร์ด้วยคับ

19. art_sticker thailand shop

art_sticker thailand shop New Member Member

134
    14
    0
    เจ๋งๆๆๆรถเยอะดีๆๆ goodๆๆๆ

20. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    สวยๆ แรงๆ ทั้งนั้น

21. Super_Ning

Super_Ning New Member VIP

2,302
    5
    0
    เอาเป็นว่าใครมีอะไรก้อเสนอมาเนอะ ทางผู้จัดจะได้เก็บไว้พิจารณา

ถ้าจะมีจริงๆก้อคงเป็นปีละ 2 ครั้ง ถ้ามีเยอะๆแล้วมันจะนอยอะคะ แหะๆๆๆ

ยังไงขอบคุณทุกท่านที่สนใจนะ

22. ถ้าอยากให้มีงานแบบนี้อีก ต้องขอความร่วมมือกับทุกๆคลับของฮอนด้ามากกว่านี้คร๊าบ

แล้วมันจะดีกว่านี้อย่างแน่นอน รวมถึงการเตรียมงานและทีมงานด้วยคราบ แต่จะพยายาม

ให้ดีกว่างานที่ผ่านอย่างแน่นอน ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจนะคร๊าบ

23. nam_jung

nam_jung New Member Lady Member

4
    0
    0
    รูปใครก็ไม่รู้........

24. benz@asimo

benz@asimo New Member Member

286
    0
    0
    ครื้นเครงครับผม จากที่ไม่ได้เจอกันมานาน ก็เจอบรรดา พี่ๆน้องๆเพื่อนๆ อบอุ่นครับ มันคราวแรกๆๆเลย ว่าแต่อย่าลืมเอาไปพิจารณานะครับ ปีละ 2 ครั้ง หรือมีอะไรให้ช่วยก็บอกนะครับ เต็มที่ (ยกเว้นเรื่องเงินนะจ๊ะฮิๆๆๆ) เจอกันอีกที มิตติ้งคราวหน้าครับผม ฮอนด้า คลับ ไทยแลนด์ จงเจริญๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

25. ได้คร๊าบ แล้วจะพิจารณาเป็นพิเศษ อิอิ

26. MOOZAA

MOOZAA Member VIP

418
    15
    18
    แจ๋วมาก HONDA สวยๆทั้งน้าน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 พฤศจิกายน 2006
  27. khun te'

khun te' New Member Member

110
    4
    0
    รูปสายมาก
    งานสนุกมาก
    ถ้ามีโอกาศจัดอีกนะค่ะ
    สู้ๆ...ค่ะ

28. oodudom

oodudom New Member Member

190
    4
    0
    ตามคำเรียกร้อง
    เตรียมตัวไว้ให้พร้อม ปีหน้า มันส์นี้กว่าแน่นอนครับ

29. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
    เอาจิงๆหรอว่ะเฮ้ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้