รายชื่อ.......ผู้บาดเจ็บเหตุไฟไหม้ " ซ า น ติ ก้ า ผั บ "

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย l3oZo, 1 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >

ใช่ครับ มีเพื่อนผม(เอ็ม นายจักรชัย น่วมเจริญ)ที่เสียชีวิตอยู่ในกลุ่มของคุณป็อบด้วยครับ

1. l3oZo

l3oZo New Member Privilege

769
    52
    0
    ยังไงก็ขอแสดงความเสียจัยด้วยนะคร๊า.....

ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม ถูกใจสิ่งนี้
  2. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ปีนี้เผาจริง เมื่อคืนก็ไฟไหม้อีก 7ศพ

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ

3. st

st New Member Member

21
    0
    0
    หดหู่ สงสารเพื่อนๆ และเสียใจมากคับ
    เห็นภาพแล้วจะร้องเลยคับ พูดตรงๆ:(

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้