กระทู้แรกของปี 52

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย Mr.PrOmPT, 1 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    ขอให้ทุกท่าน เฮงเฮงเฮง ร่ำรวยๆ สวัสดีปีใหม่คับ

2. Poon133

Poon133 New Member Member

132
    0
    0
    คนที่สองครับ

ขอให้ พร สะท้อนกลับไปยังพี่ๆทุกคนครับ ฮิฮิ

3. sany

sany New Member Member

17
    0
    0
    ต่อด้วยครับ
    ขอให้เพื่อนชาว tct จงมีความสุขตลอดปี 52คร๊าบบบ

4. ไก่

ไก่ New Member Member

73
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้สุขสมหวัง รถสวยกันทุกคนนะครับ

5. muangta

muangta Legend (R.I.P.)

87
    0
    0
    มาด้วยคนครับ

6. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    ไม่หลับไม่นอนกันเลยเหรอครับพี่ๆ ทั้งหลาย
    แต่พี่ไก่ กะพี่เด่น ตื่นเร็วจัง
    เฮงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ร่ำรวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    สุขภาพดี๊ ดีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    กันทุกคน ตลอดปีและตลอดไปนะครับ

7. ZOMA

ZOMA New Member Member

27
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับ...ความสุขกายสบายใจจงบังเกิดกับพี่ๆเพื่อนๆน้องๆทุกท่าน

8. Da vip crew

Da vip crew New Member Moderator

171
    1
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้ชาว TCT ก้าวไปข้างหน้าอย่างมั่นคง พบเจอแต่ความสุข ความเจริญ ความร่ำรวย มีสุขภาพกายใจที่ดี ปราศจากโรคภัยทั้งปวง ใครที่รถเสียบ่อยก็ขอให้ไม่เสีย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้