อยากทราบอัตราการกินน้ำมันของ H22 กี่กิโล/ลิตรครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย shabushi_sad, 31 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. shabushi_sad

shabushi_sad New Member Member

28
    1
    0
    ฝากรบกวนผู้รู้ทุกท่านด้วยนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 มกราคม 2009
  2. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    บอร์ดนี้คงไม่ค่อยมีคนใช้ H22 นะครับ

แต่เห็นพี่กล่ำเคยบอกว่า H22 เกียร์ออโต้ใน แอคคอรด์มันจะตกประมาณ 12 โลลิตร (เดินทางนะครับ) ในเมืองราวๆ 8 โลลิตรมั้งครับ ไม่แน่ใจ

3. shabushi_sad

shabushi_sad New Member Member

28
    1
    0
    ขอบพระคุณมากครับ ผมเคยเห็นEKพี่จอดอยู่หน้าแบงค์กรุงไทยด้วยอะครับ แต่หลายวันแล้ว สวยมากๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้