สวัสดีปีใหม่ชาว MiNoRi ทุก ๆ ท่านครับผม

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย na046, 31 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    เห็นว่ามีน้อง จาก ที่นี่คนนึงชอบหนีมา นั่งคุยกับพวกผมบ่อย ๆ อะครับ ...... ยังไงก็ ขอให้ทุก ๆ ท่าน มีความสุขสมอารมณ์หมาย ประสบความสำเร็จในทุก ๆ ด้าน ทำอะไรก็ได้ดังใจ ในทางที่ดี นะครับผม รถก็ให้วิ่งดีปลอดภัยไม่มีปัญหาจุกจิกกวนใจ นะครับ อิอิ ว่าง ๆ เราน่าจะมาแจม ๆ กัน บ้างนะครับ พวกผม เต็ปเอ๊า เป็น กลุ่มคนเล็ก ๆ สนุก ๆ เฮฮาไปวัน ๆ อะครับผม ( ถามเจ้าฉัตรดูได้ครับ ) :D :D เจอกันครับผม

2. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ ขอบคุณมากๆครับสำหรับคำอวยพร ขอให้มีความสุขมากๆเช่นกันนะครับ

ยังไงถ้ามีโอกาส ผมหวังว่าเราจะได้ทำกิจกรรมร่วมกันแน่ๆครับผม

3. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ ขอให้ปีใหม่นี้มีแต่สิ่งดีๆๆที่สำคัญน่ะคับ
    ขอให้รวยๆๆ
    แล้วเจอกันคับ

4. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    Happy New Year 2009 Hope u have a wonderful life forever na ka ^^

5. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    มีความสุขมากๆน๊าคาบ ขอบคุณที่แวะมาเยี่ยมเยียนคาบ

6. โหพี่นะ มาอวยพรถึงนี่เลย ขอบคุณสำหรับคำอวยพรครับพี่ ขอให้พี่ๆ step out มีความสุขเช่นกันครับ ขอโทษด้วยที่มาอวยพรช้าเลย ช่วงปีใหม่ไม่ได้เล่นคอมเลยครับ อยู่แต่ในขวด .....อิอิ

7. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    ขอให้คุณพระศรีรัตนตรัยคุ้มครองทุกท่าน ให้สุขภาพแข็งแรงนะครับ
    ดูแลตัวเองกันด้วยนะครับ ทุกๆ คน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้