รูปมีตติ้ง สดๆร้อน ๆจากคลอง5 คร้าบบบบ

การสนทนาใน 'FF Drift CREW' เริ่มโดย RETRO SPEC, 25 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    ถ่ายมาทั้งหมด 115รูป เป็นคลิป ประมาณ10กว่าคลิป ของใอ้แจ้บ้าได้ถ้วยเยอะสุด ยังไงดูรูปคนก่อนละกัน

ไปถึงสนาม ตอน 11โมงนิด ๆ แดดแรงมาก ๆ เริ่มจากเดินตั้งไลน์กันก่อน จากนั้น พลพรรคก้ค่อยๆ ถยอยกันมา

ไปดูเลยละกัน

1-2ดูอะไรกันว่ะ
    3 น้องแอม คร้าบเดี้ยวพี่โอ้ครีบกลับนะ จ๊ะ
    4 SEA บุคคลที่โคตรจะตามตัวยาก
    5 คนนี้ชื่อม่อน ครับ เพื่อนผมเอง แต่ก่อน ขับ EF สีชมพู เคยเอามาให้ ผมดริฟ ในงาน ฮอนด้า เมื่อ คราวที่แล้ว คราวนี้ขายEF ไปแล้วก้เลยเอาซิตี้ มาให้ผมดริฟเล่นอีก เช่นกัน ขอบคุณมากเพื่อน :D

2. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    1 OAK EG
    2Lee Es
    3 2พี่น้อง เจ้าพายุ พี่ เน และน้องเบส
    4 แจ้ A32 (แจ้บ้าได้ถ้วย)
    5ต้าร์ รองเท้าเฉพาะขับรถห่ะ (ใส่แต่ขาขวา)

3. RETRO SPEC

854
    24
    0
    มาต่อ ครับ
    - โอม ขับ altis แหมมาเงียบๆแต่ เล่นได้ดีทีเดียวนะ
    - รูป หมู ทั้งหลาย เอ้ย!!!รูปหมู่ ครับ

4. RETRO SPEC

854
    24
    0
    รูปคนหมดไปแหละมาต่อ ที่รถ กะคน ...คน กะรถ เค้าทำไรกานดีก่านะ:)

- ตาต้น กระซิบบอกเบส เรื่องไรหว่า????
    - แจ้ บอกรถพังช่างมานนน ก้อผมจาเล่นอ่ะ:D
    - ไอ้สองคนนี้ นัดไรกันหว่า รึ ว่า จะช่วยกัน ถลุง!!!!!
    - รถคันนี้ รักคน เสื้อชมพู .....
    - เหนื่อยนัก พัก กิน ข้าววววว:)

5. RETRO SPEC

854
    24
    0
    ต่อๆ รูป
    1รถอ๋องครับ รถสวยคนขับหล่อ :)
    2 ใอ้ซีขโมยรถพ่อมาดริฟ ระวังพ่อแพ้นกบาล นะเว้ย
    3 ต้าสนามนี้รถไม่พร้อม โยนเข้าโค้งซะรถเกือบคว่ำแต่ก็ยัง งัดลีลา ออกมาโชว์ได้เหมือนเดิม ;)

ต่อ ไปจาเป็นรูปรวมๆนะ ครับ บรรยากาศทั่วไป:)

6. RETRO SPEC

854
    24
    0
  7. RETRO SPEC

854
    24
    0
    1ท่ากินสุดยอด!!!!!
    2 รองเท้าแดง ของน้องโอ้คครับ
    3 86 ขับหน้า
    4 เกือบ จะสลิคแล้ว.......
    5ดูแขนแจ้ มันดิ มีแต่เศษยาง

8. RETRO SPEC

854
    24
    0
    1น้องแจ้ ฉายาบ้าได้ถ้วย 555555
    2ใอ้หนุ่มผมยาววววววว
    สุดท้ายขอบคุณทุกคนที่มามีตติ้งวันนี้มากๆนะ ครับ ถึงมันจะไม่เยอะเหมือน คลับอื่นเค้า แต่ความอบอุ่นของพวกเราก็ยังคงอยู่เหมือนเดิม เจอกันอีกที กับมีตติ้ง ครั้งหน้า(เมื่อรถกูเสร็จ ) SEE You:)

9. gOngU

gOngU Member Member

398
    4
    18
    เจอกันครั้งหน้าเมื่อรถกูเสร็จ(ด้วย)... 555+

10. oak_eg

oak_eg New Member VIP

321
    3
    0
    ค่อนข้างเยอะเลยนะเนี่ย รูป อิอิ ชอบๆ คราวหน้าปายด้วยนะค้าบ

11. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,911
    62
    48
    ผมไปดูตั้งนานดูตรงรั้วอะเห็นพี่ๆดริฟกันใหญ่เลยน่าลองไปแจมมั่งจังฮะ
    ผมที่นั่งไปกับรถaccพี่บอลอะ จำได้มะคับ ขับaccตาเพชรแม็กซ์น้ำตาลเข้ม

12. phuprasertsak

phuprasertsak New Member Member

104
    1
    0
    พี่ต้นครับรูปโอห์มตอนลงไปเล่นที่ดูในกล้องมันเป็นคลิปอ่ะพี่ พี่ช่วยทำให้มันเป็นรูปแล้วโพสให้หน่อยดิ่
    ขอบคุณครับ

13. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    จำได้คร้าบบ คราวหน้ามาแจมกันได้เลย เข้ามาเลยครับม่ายต้องกลัวว ถึงคนขับ cef บางคนลีลาโคตรน่ากัวก้ตาม..........555+:p

p.s. วันนี้มันส์ดีครับ ไม่ได้เจอบรรยากาศ + อารมณ์ยังงี้มานานละ จากเยสที่เต็มที่ไม่ค่อยได้ นี่กลับออกไป 2-3 คันจ่อกันตลอด โอ้ย มันดีว่ะ

มิตติ้งนี้ได้รุ้ว่า

1. A32 มันขับกึ่งหน้ากึ่งหลัง
    2. พี่โอ๊ค รถที่ซ่อมเส็ดเร็วที่สุดในทีม
    3. คนที่ตามตัวยากโคตร กลับมาเป็นคนแรกๆ
    4. แถมบอกว่ารถพ่อไม่เล่นๆๆ แต่เป็นเล่นไม่เลิก
    5. city พี่ต้าร์เป็น car dance หัวผงก ยกตูด ตรงหัวโค้ง ชวนระทึก
    6. แถมเวลาดริฟ ฟันฟึ่น อิกตังหาก
    7. พี่โอม ฝีมือพัฒนาไวมากๆ
    8. พี่แจ้ บ้าได้ถ้วย !!
    9. 86 ขับหน้า บ้าได้กล้วย ?
    10. น้ำที่ราดไว้ตรงหัวโค้ง มีไว้เพื่อทำ under steer ?
    11. คลองห้า ฉี่ข้างกำแพงได้ ถ้าท่อสั้น
    12. พี่แจ้ ออก... ทุกคน หลบ........
    13. คนเมื่อกี้ ควรพกอุปกรณ์มาอาบน้ำที่สนามด้วยนะ อิอิ
    14. เพิ่งจะเคยเห็นพี่เปิ้ล ดริฟ โดยการหลอกล่อเอารถพี่ต้าร์ โดยบอกว่าไปเก็บยาง แต่เก็บจิงหลังจากดึงแล้ว555+
    15. ทีมอื่นมีถ่ายรุปหมู่มิตติ้ง แต่ทีมนี้ ถ่ายวีดีโอหมู่มิตติ้ง (by ประธานคลับ และ ทุกคนที่นิ่งกันจิงๆ)
    16. และรูปหรือคลิป พวกนั้น คงอยู่ไปหลายเดือนทีเดียว เอิ๊กส์ๆๆๆๆ

14. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    เฮ้ยไม่น่าติดเรียนเลยวุ่ย พลาดอย่างแรง โครตเสียดาย น่าจะมัน มี Neon ดริฟด้วยรถใครขับผม หุหุหุ

รถยุโรปขับหน้าเกียร์ออโต้ เล่นด้ายยยยย

15. RETRO SPEC

854
    24
    0
    นีออน ของพ่อ ใอ้ซี ส่วนคลิปเนี้ยะ เดี้ยวจัดให้ มันเยอะมาก ชอบที่เบสพูดมาจริงๆ ว่ะ ฮาโคตร

16. Tactice of city

Tactice of city New Member Member

168
    1
    0
    ป่านนี้พี่ซีคงโดนพ่อ โบกกบาลอยู่ !!!!!

17. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,911
    62
    48
    ส่วนใหญ่พี่ๆจะไปเล่นกันที่ไหนอะคร้าบ

18. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    โหๆ มีแข่งกันด้วย

ทางสนามเค้าไม่ว่าหรอคับ?

ปล. รถคันนี้แดง นี่ 86 หรือ sunny อ่ะคับ??

19. oak_eg

oak_eg New Member VIP

321
    3
    0

รถเสร็จเร็วจนพี่ๆเค้าบอกกันว่า รุ่นหย่ายย
    ส่วนเจ๊เปิ้ลเนี่ย เค้าไม่ได้เก็บยางหรอก จิงๆอ่ะ แกคันไม้คันมือนานและ รอจังหวะอยู่ พอได้ก้อ ตามที่เห็นเลยค้าบ อิอิ :D

20. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    ไม่ลงคลิปบ้างหรอฮะ

21. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    สุดยอดดดดดดดดครับ คำเดียวจบ
    ขำที่เบสท์ พิมพ์อ่ะ

22. taiong

taiong Member Member

200
    5
    18
    หนุกดีครับ พี่ๆเล่นกันโหดดี เด๋วรถอีกคันเสร็จแล้วจะไปเล่นด้วย คันนี้ไม่อยากดริ๊ฟท์ เด๋วเจ๊ง อะหลั่ยแพง+หายาก สาดก็ยาก รถหนัก ยางใหญ่ ไม่มีอะไรดีเลยยยยย

23. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    งั้น ขายต่อให้ผมแล้วกัน 5000 ขาดตัว

ขำๆ ครับ อิอิ

24. A32+GTR

A32+GTR New Member VIP

79
    0
    0

จิงดิ!!!!!!!!!!:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

25. Nismo_3_Door_Za

684
    101
    0
    จริง !!!!!!!

26. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0

86 แท้ครับ แต่ได้มาแต่โครง เลยสับอะไหล่ sunny ใส่ทั้งตัว แล้วแปลงขับหน้ามันซะเลย.................................................................... บลา ๆๆ ๆ :D

27. gOngU

gOngU Member Member

398
    4
    18
    ใช่เหรอวะเบส...o_O ? ! ?

28. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    อดไปคับ ติดงานและรถยังม่เสร็จ ถ้าเสร็จน่าจะเอาef น้องมานแดง ไปหมุนด้วยคนคับ

29. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    เอางั้นเลยหรอเนี๊ย เอิกๆๆๆ

30. [ Da Vinci Code ]

685
    63
    0
    555.......ไม่รุ้ๆๆๆๆๆๆ ไม่รุ้อะไรทั้งนั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้