nv van อยากใส่พวงมาลัยพาวเวอร์ ศูนย์นิสสันทำได้ไหมครับราคาประมาณเท่าไรครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย bootrunner, 30 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bootrunner

bootrunner New Member Member

211
    5
    0
    อยากได้แบบทีเดียวจบไม่ต้องแก้งานอีกครับ นอกจากศุนย์ม่ที่ไหนแน่นำบ้างครับราคาประมาณเท่าไรครับ

อุปกรณ์ที่ต้องใช้มีอะไรบ้างครับ เชียงกงมีหรือเปล่าครับ

ขอบคุณครับ

2. green_t

green_t Member Member

157
    1
    18
    มารอดูด้วยครับ
    แต่ของผมมันเป็นพาวเวอร์มาแล้วนะ แต่อยากได้แบบปรับสูงต่ำได้ครับ
    ช่วยแนะนำด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้