ถามเรื่องมอเตอร์คุมรอบเดินเบาหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย td3d, 30 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    คือตอนนี้ผมใช้ของ โตโยต้าอยู่ครับมันจะเกิดผลอย่างไรบ้างครับ แต่ตอนนี้ใช้อยู่ก็ไม่มีปัญหาอะไร แล้วถ้าของ EK ราคาเท่าไรครับ มือ1 มือ 2 เลยนะครับแล้วขอคำแนะนำด้วยครับ

2. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ของ Toyota ก็ใช้ได้ครับ ตัวมอเตอร์เหมือนกัน ถ้าไม่มีปัญหาอะไรก็ไม่ต้องเปลี่ยนให้เสียเงินครับ

3. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ใช้ได้ปกติครับ ไม่ต้องเปลี่ยน

4. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    ขอบคุนมากครับ

ขอบคุนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้