ขอบคุณครับสำหรับนำ้ใจ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย eva240, 30 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    ว่าไปก็คิดถึงเหมือนกันนะเนี่ย

2. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    มาแล้วๆ คร้าบ

วันนั้นไปรับแฟนที่โลตัส สุขุมวิท50 น่ะคับ

คือตอนที่ผมเห็นเนี่ยผมแซงขวาออกมา เพราะรถมันติดมาก

พอพ้นไป เหลือบมองกระจกหลัง เอ้าๆ B14 นี่หน่า

พอมองที่กระจกเห็น No. ติดอยู่ ก็เลยคิดว่าเป็นสมาชิกในคลับแน่

(นึกในใจว่าต้องเป็นรถเจ้าน้องกายBU แน่ๆ แต่ครั้งสุดท้ายที่เห็นสีขาว

แต่ตอนนี้กลายเป็นสีน้ำเงินไปซะแล้ว สีคล้าย ถึงกับเหมือนของผมเป๊ะ อิอิ ..

แล้วก็เลยพ้นไปถอยกลับไม่ได้ เพราะรถเยอะมาก

เลยตัดสินใจไปรับแฟนที่โลตัสก่อน แล้วก็ไป U-Turn ที่ใต้สะพานพระโขนงก่อน

แล้วก็วนกลับไปดูตรงนั้น ก็ได้คุยกับเจ้าของรถซักครู่นึง

เจ้าของกระทู้(แฟนเจ้าของรถ) ก็มาถึง ผมก็เลยขอตัว เห็นว่ามีช่างมาด้วย

ก็เอาเป็นว่า ผมยินดีให้ความช่วยเหลือครับด้วยความยินดี..
    และขอบคุณสำหรับคำอวยพรเช่นกัน

ยังไงก็ขอให้มีความสุขกับปีใหม่นี้เช่นกันนะครับมีแต่สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตนะค้าบ...

ปล.ถึงพี่ๆน้องๆ ST ด้วย เจอกันมิตติ้งพรุ่งนี้
    ขอบคุณสำหรับความคิดถึงที่มีให้กันนะจ๊ะ แล้วเจอกานนน...

3. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    พี่กานอยู่บ้านแล้วววว... :D:D:D

ปล. ไปจริงอ่ะป่าวววว :D:D:D

4. แล้วที่เจอผมวันนั้นอ่าค็าบบ บ บ:D เงียบเลย อิอิ

5. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    ฮ่าๆๆๆ บังเอิ๊น บังเอิน เน๊อะ...

ว่าแต่คุณน่ะ ไปทำรายแถวน้านเหรออออ...

:D :D :D

ปล. แต่หลังจากนั้นก็ขับรถตามแล้วก็เห็นเลี้ยวรถเข้าคอนโดในซอยนั้น

ก็เลยคิดว่ามาทำธุระมั้ง ก็เลยผ่านเลยไป อิอิ

:D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้