สงสัยมาตั้งนานว่าเขาจอดกันทำไมไหมคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ToN NTS Slidecar, 29 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ดีใจไหมล่ะ เจอเพื่อนเพียบเลยอ่ะต้น

1. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    เห็นตั้งแต่สะพานยังไม่เปิด

เพราะตอนทำสะพาน ทางขึ้นอยู่หน้าบ้านเลยขึ้นไปขี่รถเล่นมา

แรกๆๆคนดูเยอะ จนมีรถขายของขึ้นไปจอดขายกัน ตอนหลังๆๆตำรวจมาไล่บ่อย

2. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    ให้อาหารลิงสนุกดีครับ แต่ก็อันตรายอย่างเพื่อนๆ ว่าแหละครับ
    เวลาผมไป จะจอดต้นๆ หน่อย ให้รถคนอื่นอยู่ท้าย แล้วเดินย้อนลงมา
    อิอิ

3. Jen@171

Jen@171 Member Member

494
    21
    18
    เคยจอดดูเหมือนกันครับ งง ว่าเค้ามองไรกัน เลยจอดซะ แต่อย่างที่ว่ากันมาเลยครับ รถวิ่งเร็วมากก อันตรายๆๆ

4. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    ใช่ ๆ อย่างที่หลาย ๆ คนบอกแหละคับ เพราะรถวิ่งเร็วมากอันตรายเหมือนกัน พอดีผมจอดรถหน้าสิบล้อที่เขาจอดนอน เลยกล้าจอดคับ อิ อิ

p.s. พูดเหมือนแฟนผมเลยพี่ อ่อแวะเยี่ยมเพื่อนนี่เองงงง อ๊ากกกก

5. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    จริงครับพี่..........รถส่งของแถวนั้นเขาขับอย่างกับรถเขาเป็น Ferrari งั้นอ่ะ มุดกันทีเอียงไปทั้งคันเลย

ผมก็เป็นคนนึงที่เคยสงสัย และเคยจอดลงไปดูด้วย :cool::cool::cool:

6. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    อันตรายครับ ถ้าจอดก้อ ระมัดระวังกันด้วยนะครับ

7. Bluejeans

Bluejeans New Member Member

38
    3
    0
    ผมดวงไม่ค่อยถูกโฉลกกะลิงครับ น้องลิงเขาชอบมาเกาะหลังคารถผม ไล่ก็ไม่ยอมลง แถมชอบขู่ใส่อีก
    5555 ดุมาก ผมชอบโดนลิงไถอาหารครับ

8. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,911
    62
    48
    กลัวลิงกัดมากมาย ไม่กล้าเข้าใกล้เลยล่ะเนี่ย

9. กูอ้วน

กูอ้วน New Member Member

51
    4
    0
    ถูกต้องที่สุด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้