รูป Meeting ณ สวนรถไฟ (อีกสักครั้งจะดีไหมหว่า)

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย juntcivic, 29 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณเพื่อนๆทุกคนนะครับที่มา Meeting กันที่สำคัญ รอผมเป็นชั่วโมง :D

บางคนอาจจะ งง โซนิคมาไงหว่า นั้นคือหนึ่งในสมาชิกของเราครับเพราะ คลิก ซ่อมบ่อยทนไม่ไหวเลยไปถอยโซนิคออกมาใหม่ครับ เริ่มเลยแล้วกันนะครับ จากคลิกไอ ของ หนุ่มน้อยหน้ามน (มนสิทธ์คำสร้อย :D ล้อเล่นนะครับ )

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 ธันวาคม 2008
  2. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
  3. bankkofer

bankkofer New Member Member

31
    0
    0
    เก่งถ่ายภาพมาขาวเต็มเลย

4. juntcivic

1,549
    34
    0
    ต่อนะครับ รายละเอียดใครสนใจตามลิงค์ด้านบนนะครับ

5. juntcivic

1,549
    34
    0
    ต่อด้วย รถของ เอก สุดหล่อ(หล่อกว่าผมได้ไง ต้องไล่ออก :D)

สีแดงสดใสเน้นเดิมๆขี่สบายๆ นุ่มๆ อนาคตเป็นไงค่อยว่ากัน

6. juntcivic

1,549
    34
    0
    ต่อด้วยรถของนายช่าง
    รูปแรก เทคโนดลยีการรับฝุ่นแห่งปี
    รูปที่สอง นู๋เปลี่ยนเป็นแม็กแล้วนะ
    รูปที่สาม ยางลายดอกสวยไม๊
    รูปที่สี่ ไม่สามารถเปิดเผยใบหน้าให้เห็นได้

7. juntcivic

1,549
    34
    0
    รถของลูกพี่เก๊าและน้องช้างครับ

8. juntcivic

1,549
    34
    0
    รูป 1. แบงค์ กับ แฟน ครับ
    รูปที่ 2. ช้าง กับ แฟน (ใครก็ไม่รู้)
    รูปที่ 3. ผมและครอบครัว (กำลังดึงผมแม่เลย)
    รูปที่ 4. ไอ่คนไร้คู่ :D
    รูปที่ 5. สถานที่นั่งคุย

9. juntcivic

1,549
    34
    0
    สมาชิกกรอกใบสมัครในการขอเข้าคลับ เอ้ย...........ม่ายช่าย อิอิ

10. polapo

polapo New Member Member

24
    0
    0
    ขอขอบคุณครับที่ถ่ายรูปรถผมได้สวยจริง
    โดยเฉพาะล้องามมากๆขอบคุณครับทุกท่านที่ไปครับสนุกครับ

11. juntcivic

1,549
    34
    0
    รูปละ 10 บาทครับ อิอิ

12. jz_gte_3

jz_gte_3 New Member Member

83
    0
    0
    ยอดเยี่ยมทั้งนั้นเลยครับ

13. pep

916
    1
    0
    คนในรถเก๋งนี่แอบตลอดอ่ะ555+

14. bankkofer

bankkofer New Member Member

31
    0
    0
    รูปสวยคั้บ ไว้คราวหลังขอโชว์ฝีมือมั่ง :D

15. pep

916
    1
    0
    คราวหน้าจะมากันเกิน10ไหมน๊าาาาาาาาาาาาา

16. earthbkk

earthbkk New Member Member

93
    2
    0
    สวย งาม ครับบ

อิอิ

ปี หน้า ไป มิ๊ต ติ้ง เเน่ คับ อิอิ

รถ สมาชิก ใหม่ สวยดี คับ
    ส่วน สมาชิก เก่า ก็........... 5555

:D

17. juntcivic

1,549
    34
    0
    คราวหน้าเจอ จุ๊น ท่อบึ้ม พร้อมกับ ชุดสีดำดุ อิอิ

18. pep

916
    1
    0

จามาบึ๊มอ่ะ แซงผมให้ได้ซะก่อน เงียบๆเนี่ย 555+

19. pep

916
    1
    0

เมื่อไหร่อ่ะคันนี้ นานล่ะ เนี่ยยยย

20. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ฮืม มาดูทีไร รถสวยๆ กันทั้งนั้นเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้