รูปงานแข่ง MSL สนามสุดท้ายของปี 51 นี้คับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Ton@CityMania, 28 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    สวัสดีอีกครั้งคับ พี่ๆเพื่อนๆและน้องๆทุกท่านคับ ผมเป็นมื่อใหม่ของโกคาร์ทนี้ ต้องฝากเนื้อฝากตัวอีกคนด้วยคับ มีรถส่วนตัว แต่ก็ยังทำอะไรไม่เป็น หวังว่าคงจะได้คำแนะนำจากพี่ๆเพื่อนๆและน้องๆทุกคนด้วยคับ เอาหล่ะคับ เพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลา ปกติผมจะชอบถ่ายรูปมาก แต่ครั้งนี้ ลองลงสนามเป็นครั้งแรกของที่นี่ เลยให้เพื่อนใน citymania ช่วยถ่ายให้คับ ได้ภาพมาประมาณ 1000 ภาพ แต่ว่า คัดเอามาลงแค่ 60 ภาพนะคับ เยอะเกินทำไม่ไหวคับ เหอๆ

ส่วนพี่น้องท่านใดที่อยากได้ภาพเวลาตัวเองแข่ง รบกวน add email ผม [email protected] เข้ามาขอหลังไมค์แล้วกันนะคับ มีทุกคันแน่นอนคับ แต่เยอะจัด อิอิ

ต้องขอขอบคุณพี่ไก่ด้วยคับ สำหรับงานดีๆ อบอุ่นๆกันเองแบบนี้คับ
    และขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่คอยช่วยเหลือ โดยเฉพาะพี่ใหญ่ ที่ให้ยืมดุมใส่ เลยขอแค่แข่งให้จบคับ

CREDITs: นายคาร์ citymania ถ่ายภาพ

สวัสดีปีใหม่คับ

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ขอบคุณมากคับรูปสวยทุกรูปเลย......

สวัสดีปีใหม่ทุกๆท่านนะคับ......อิอิอิ

3. Driving machine

Driving machine New Member Member

23
    1
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆๆคร๊าบบบบบ ^^

4. Marky

Marky New Member Moderator

1,824
    12
    0
    :) ... ขอบคุณครับ สำหรับรูปสวยๆ

เป็นครั้งแรกของผมสำหรับรถโกคาร์ท ชอบครับ บรรยากาศเป็นกันเองมาก สนุกมากๆเลยครับ.

5. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    Thank you krub. for such nice pics....
    HNY...all

6. kart_yai

kart_yai Member Member

282
    1
    18
    ขอบใจน้องต้น
    ว่างส่งมาอีกก็ได้นะ [email protected]

7. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    งามทุกรูป...แล้วไปขับเล่นกันบ่อยๆ นะครับ

8. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    แวะมาซ้อมบ่อยๆนะพี่.....:D:D:D

9. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ได้เลยคับท่าน......;););)

10. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ขอบคุณคับ เด๋วไว้งานปีหน้าแก้ตัวใหม่คับ เหอๆ

11. LBGT

LBGT New Member Member

3,325
    21
    0
    รูปสวยมากมายครับ ;) ;) ;)

12. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ขอขอบคุณครับ.....รูปสวยๆทั้งนั้นเลย........เจอกันใหม่ ในงานแข่งปีหน้าครับ.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้