สมาชิกท่านใดสนใจเล่นฟุตบอลช่วยลงชื่อด้วย

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย nong_acc88, 28 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cougar3626

cougar3626 New Member Member

521
    1
    0
    ถ้าเรื่องจบไว จารีบตามไปนะครับ

ช่วยปั่น กาทู้ๆๆๆๆๆ

2. แบบเบิ้ดๆ

แบบเบิ้ดๆ New Member Member

95
    3
    0
    ต้องทำงานเลือกตั้งครับ...
    ขออภัยที่ตอบช้าชื่อคนทำงานพึ่งออกมา

ขอบโทษนะครับ....
    เอาใจช่วยครับ

3. Zlipyer

Zlipyer New Member Member

37
    2
    0
    อั้ม รายงานตัวครับขอเป็นนักบอลแบบ วิ่งๆ เดินๆ ได้มั้ยคับ หอบชัวไม่ได้เล่นมา สิบล้านปีแสง

ไป ครั้งนี้ ผมจะมีเพื่อนมั้ยหนิ ไม่เคยไปมีตติ้งกะเค้าเล้ยยยยย ผมพาเพื่อนผมไปด้วยนะ 2-3คน
    เดี๋ยวผมเหงา ^^

4. PALIN_OMSIN

PALIN_OMSIN Well-Known Member Moderator

1,959
    38
    48
    ง้านเพื่อนสองสามคนที่ไปจับเล่นบอลให้หมดเลยนะ เหอๆๆๆ

5. AK ReGenT

AK ReGenT New Member Member

69
    3
    0
    จะนัดเจอกานที่ไหนและกี่โมงคราบ

6. Soomtk_11

Soomtk_11 New Member Member

22
    3
    0
    ใครอยู่พระราม2 ขอติดรถไปด้วยคนดิ รถยังไม่เสร็จอ่ะ
    เคลมอยู่.........ครับ
    ฟิต 100%

7. Soomtk_11

22
    3
    0
    ไปด้วยนะๆๆๆๆๆ

8. Soomtk_11

22
    3
    0
    อิอิอิอิอิ

9. Aui_Acc88

Aui_Acc88 New Member Member

2,164
    10
    0
    ม่ายแน่ใจว่าจะไปได้อ่ะป่าว ครับ

10. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    ไม่สบายอยู่นะ เมื่อวานก็หยุดงาน............จะพยายามครับ

11. PALIN_OMSIN

PALIN_OMSIN Well-Known Member Moderator

1,959
    38
    48
    หนุ่มเว๊ย เด๋วไปกับพี่เอ้ก๊ะได้ ค่าแก๊สหารสอง เหอๆๆๆๆๆ อิอิ อ่ะ ล้องเล่ง

12. barague

barague Guest

0
    0
    0
    เอาล่ะโว้ย!p'nongเราม่ายฉาบาย หาเวลาพักผ่อนให้เยอะๆๆๆนะคับ จะได้หายยำยำ ตอนนี้ผมเองตาเป็นกุ้งยิงมี 2 เม็ดเลยรำคาญมากเพาระคันยิบๆๆๆ หมอบอกห้ามวิ่งมันจะกระเทือนและอักเสบ งานนี้ไปแน่ๆแต่ต้องปิดตาไป เซ็งเลยกรู.

13. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    ว่าแต่เราจะหาชุดที่ไหนใส่แข่งกันละเนี่ย................

14. barague

0
    0
    0
    หายป่วยแล้วเหรอคับ p'nong เห็นn'โกกิบอกไว้ว่ามีชุดแข่งทั้งทีมเลย ของกระทรวงอะรัยนี่แหละมิใช่หรือ ว่าแต่มันทันรึเปล่าพรุ่งนี้แล้วนะp'nong.

15. nong_acc88

4,280
    13
    38
    โกกิ..............แผนกเครื่องแต่งตัว.............เข้ามารายงานด้วย.........

ไม่งั้นพรุ่งนี้ 88-89 ถอดเสื้อเล่นนะ..........5555

16. barague

0
    0
    0
    คงจาแน่นอนแล้วล่ะคับว่าแก้ผ้าเล่นแน่นอน p'nong เอ๋ย! ของผมคงปิดตาไปแน่นอนตากุ้งยิงยังม่ะหายเลยอ่ะคับ.

17. Soomtk_11

22
    3
    0
    รถยังไม่เสร็จเลยครับ
    ไม่มีรถไปอ่ะ
    เซ็งเลย
    อยากไปมากๆๆคร๊าบ.....

18. PALIN_OMSIN

1,959
    38
    48
    ก็บอกว่าให้โทรหาพี่เอ้งั๊ย ไอ้น้อง เด๋วไปด้วยกัน 0819127866 เอ๊า ใครมีเบอร์ หนุ่ม โทรบอกด้วยว่าให้ไปกับพี่เอ้ เด๋วไปรับที่คาร์ฟูบางบอน

19. nong_acc88

4,280
    13
    38

โทรบอกให้แล้วครับ.................

20. Aui_Acc88

Aui_Acc88 New Member Member

2,164
    10
    0
    กลับมากันหรือยัง ครับ ชาว 88

21. barague

0
    0
    0
    อ๋อ!กลับมาแล้วคับไปเยอะเกินคาด แถมได้รองบ๊วยอันดับที่ 5 p'nong ลงแข่งด้วยนะ แข่งกะคัยม่ายแข่งแข่งกะฝาหรั่งที่เป็นอาจารย์อยู่ในนั้นนั่นเองตื้นตันจัยจิงๆที่ท่านปลาทานเอ้ออกไปรับถ้วยรางวัลด้วย โดยมีนางแบบทรงโตนมหญ่ายมากยืนอยู่ข้างๆถึง 2 คนแน่ะอิอิ.

22. nong_acc88

4,280
    13
    38
    ไวจริง ๆ พี่ป๋อง..........ไม่มีรูปเลยต้องคอยดู ของ accord club

23. barague

0
    0
    0
    พอดีมีคนเข้ามาถามก้อเลยรึบตอบคับ p'nongก้อถึงไวเหมือนกันนะเนี่ย ว่าแต่ไอ้ที่ผมบอกว่ามาเยอะเกินคาดน่ะเป็นของกลุ่มอื่นเค้านะ ของเราลงชื่อเกือบ 20 มาแค่ 7 คนเอง ก้อมี ท่านปลาทานเอ้,p'nong,ak regent กะแฟน,สมาชิกใหม่อีก 2 และผม แค่นั้นเองนะ เฮ้อ!เศร้าจัง แล้วที่เหลือเงียบหมด ไว้meeting คราวหน้าp'nong เตรียมไม้เรียวเอาไว้ตีก้นคนที่ลงชื่อเอาไว้ด้วยนะ ทำมัยถึงทำกับฉันด้าย ฮือๆๆๆๆๆ.

24. vanz012

vanz012 New Member Member

424
    10
    0
    เหอๆ ขอโทดทีนะคับ พอดีติดธุระกะที่บ้านเลยไม่ได้ไปอ่ะคับ - -"

ไว้คราวหน้าจะพยายามไม่ติดไรนะคับ....

25. kikaboo

kikaboo New Member Member

492
    6
    0
    ขอโทด ๆๆๆๆ จิง ๆ ๆ คับ พี่ ๆ น้อง ๆ ๆ ....

พอดี ไปขอนแก่นมา ด่วน ๆ ๆ ญาติ เสียกระทันหัน... เพิ่งกลับมา เช้าวันจันทร์ นี่เอง

ขอโทดทีคับ ... แล้วใส่อารายเล่นกันอ่ะ

26. nong_acc88

4,280
    13
    38
    พี่ป๋อง ช่วงดูหน่อยครับ ว่าผมดำนี่ใช่พริ้ตตี้ในงานแข่งบอลป่าวครับ........

เห็นพี่ป๋องเพ่งมองเป็นพิเศษ............บอกว่าเหมือนใครน๊ะ.....น้องเป้ยนะ...ใช่ป่าวน้า

27. barague

0
    0
    0
    ช่ายเลย!เป็นคนนี้เลย (ทำเหมือนเพลง) ตาต่อเค้าก้อบอกว่าคนผมดำนี่เคยเป็นพริ้ตตี้งาน "hankook" ที่สนาม brc มาก่อนหน้านี้ มันจำแม่นตรงนมโตเท่าหัวเด็กนี่แหละ ตอนเดินลงมาที่สนามตอนแรกๆ แต่เอ!มาด้วยกันทำมัยp'nongมาเผากันเองซะล่ะคับ ยิ่งไปกันน้อยๆอยู่ ต้องไปถามท่านปลาทานเอ้ว่าศอกนั้นโดนนมแล้วมันหยุ่นๆ,เหลวๆหรือแข็งๆ (ตอนรับรางวัล)น่ะช่ายของจิงรึเปล่าน้าผู้หญิงด้วยกันเค้ายังม่ายเชื่อเลยคับว่าของจิง p'nong ก้อดูเหมือนกันนั่นแหละแต่เอาหมวกปิดอำพรางเอาไว้ช่ายป่าวกิ้วๆๆๆๆ ทำเนียนกว่าผมอีก สงสัยตาจาเป็นกุ้งยิงอีกรอบซะล่ะมั้งกรู.

28. barague

0
    0
    0
    ต่ออีกนิส แหม!p'nong เข้าจัยหาภาพมาลงนะเล่นซะฟองฟ็อดขาวเชียว แถมแลบลิ้นออกมาที่ริมฝีปากอีกนะ นึกแล้วเสียวหัวจัยจาวาย ทำให้นึกถึงเสียงเรียกเข้าโทร.มือถือของตาไปร์ทมันดังยังงัยรู้ป่ะ p'nong มันบอกว่า "บริการเสียวดัง" ง่ะนี่ก้อเหมือนกันเลย.

29. Zlipyer

Zlipyer New Member Member

37
    2
    0
    ผม confirm ว่า พริตตี้ที่ไปในงาน2คนนั้นมีอะไรที่ยิ่งใหญ่ตระการตามาก
    เตะบอลเหนื่อยๆ หันมาปุ๊บก็รู้ปั๊บเลยว่านี่แหละ แม่ของลูก

:D

30. nong_acc88

4,280
    13
    38
    ดูกันชัด ๆ ใช่คนเดียวกันหรือป่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้